ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: เรื่องรูปอ่าค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: put-oi    เวลา: 2009-10-2 00:59
ชื่อกระทู้: เรื่องรูปอ่าค่ะ
พอดีไม่ได้เข้ามาน้านนนนานนนนนนนนนนนนนนนนนนน
ที่มหาลัยมีโปรเจคนานมาก! TT^TT

คืออยากจะบอกว่าเรื่องรูปอ่ะค่ะ
ตามไปดูลำบากมากเลยยย T T
เราอยากจะเสนอว่าให้อยู่ในโพสของ จขกท. (อันแรกอ่ะ) เลยดีกว่าไหม
แบบว่า อีดิทเพิ่มต่อไปเรื่อยๆ จะได้ดูสะดวกหน่อย
ส่วน คห. ของคนอื่น อยากจะโพสต์ อยากคุยอะไรก็ต่อจากนั้นเลยอ่าค่ะ

หวังว่าคงเข้าใจกานน้าาาาา

ปล.ถ้าไม่มีใครเห็นด้วยก็ไม่เป็นไรเด้อ แค่อยากจะแสดงความคิดเห็นเฉยๆ
โดย: freshnight    เวลา: 2009-10-3 08:03
แต่ละกระทู้ แอดมินก็อยากให้เป็นสิทธิ์ของเจ้าของกระทู้
ในการโพสรูป หรือใส่ข้อความ แอดมินไม่อยากไปแก้ไขกระทู้ใดๆ ทั้งสิ้นโดยไม่จำเป็นและมีเหตุผลอันสมควร
แล้วเรื่องรูปที่เสนอแนะมา เราว่าติดตามไปแต่ละหน้าๆ ก็ดีนะคับ ว่ารูปอยู่หน้าในบ้าง เจ้าของกระทู้ได้โพสอะไรบ้าง
จะได้เป็นการหาข้อมูลไปในตัวนะคับ แล้วอีกอย่างแอดมินแต่ละคนก็มีงานประจำของตัวเอง
บางคนใช้เวลาพักผ่อน ดึกๆดื่นๆ เพื่อเข้ามาตรวจสอบความเรียบร้อยของเวปแต่ละกระทู้ก่อนเข้านอนก็เหนื่อยแล้วครับ

โดย: put-oi    เวลา: 2009-10-6 16:22
*-* มีคนมาตอบด้วย >[]<

ยังไงก็ขอบคุณมากค่ะ ^^
โดย: freshnight    เวลา: 2009-10-6 18:14
คับ

แต่ยังไงก็ขอบคุณสำหรับข้อเสนอแนะคับ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2