ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ใครเคยเสริมจมูกกับหมอสมศักดิ์ คุณจักรแล้วมีปัญหาบ้าง [สั่งพิมพ์]

โดย: sexylady    เวลา: 2011-5-19 01:57
ชื่อกระทู้: ใครเคยเสริมจมูกกับหมอสมศักดิ์ คุณจักรแล้วมีปัญหาบ้าง
เข้ามาแชร์ปัญหากันหน่อยจ้าอยากแก้แต่ไม่มีที่ไปไม่รู้ควรไปแก้กับหมอท่านไหนต่อดีเพราะคิดว่าหมอสมศักดิ์เก่งสุดแล้วยังมีปัญหาเลยเครียดจัง
โดย: sexylady    เวลา: 2011-5-19 02:03
ของเราหมอเค้ามีการเหลากระดูกข้างด้วยแต่ข้างเดียวซึ่งเราไม่เข้าใจว่าทำไมไม่เหลาทั้ง2ข้างให้มันเท่าๆกันเหลายังไงไม่รู้พี่ซิลี่ด้านเหลามันแหว่งเหมือนเอียงเซ็งมากๆแถมพังผืดก้อนนึงด้านที่ไม่ได้เหลาอีกเครียดมากเพราะมันทำให้ดูเบี้ยวแบบเอียงอ่ะของเราทำไป 125,000 รบกวนขอคำแนะนำหน่อยนะคะว่าต้องทำไงต่อควรแก้กับหมอท่านไหนต่อไป
โดย: sexylady    เวลา: 2011-5-19 02:04
ของเราหมอเค้ามีการเหลากระดูกข้างด้วยแต่ข้างเดียวซึ่งเราไม่เข้าใจว่าทำไมไม่เหลาทั้ง2ข้างให้มันเท่าๆกันเหลายังไงไม่รู้พี่ซิลี่ด้านเหลามันแหว่งเหมือนเอียงเซ็งมากๆแถมพังผืดก้อนนึงด้านที่ไม่ได้เหลาอีกเครียดมากเพราะมันทำให้ดูเบี้ยวแบบเอียงอ่ะของเราทำไป 125,000 รบกวนขอคำแนะนำหน่อยนะคะว่าต้องทำไงต่อควรแก้กับหมอท่านไหนต่อไป
โดย: sexylady    เวลา: 2011-5-19 02:05
ของเราหมอเค้ามีการเหลากระดูกข้างด้วยแต่ข้างเดียวซึ่งเราไม่เข้าใจว่าทำไมไม่เหลาทั้ง2ข้างให้มันเท่าๆกันเหลายังไงไม่รู้พี่ซิลี่ด้านเหลามันแหว่งเหมือนเอียงเซ็งมากๆแถมพังผืดก้อนนึงด้านที่ไม่ได้เหลาอีกเครียดมากเพราะมันทำให้ดูเบี้ยวแบบเอียงอ่ะรบกวนขอคำแนะนำหน่อยนะคะว่าต้องทำไงต่อควรแก้กับหมอท่านไหนต่อไป
โดย: sexylady    เวลา: 2011-5-19 02:05
ของเราหมอเค้ามีการเหลากระดูกข้างด้วยแต่ข้างเดียวซึ่งเราไม่เข้าใจว่าทำไมไม่เหลาทั้ง2ข้างให้มันเท่าๆกันเหลายังไงไม่รู้พี่ซิลี่ด้านเหลามันแหว่งเหมือนเอียงเซ็งมากๆแถมพังผืดก้อนนึงด้านที่ไม่ได้เหลาอีกเครียดมากเพราะมันทำให้ดูเบี้ยวแบบเอียงอ่ะรบกวนขอคำแนะนำหน่อยนะคะว่าต้องทำไงต่อควรแก้กับหมอท่านไหนต่อไป
โดย: sexylady    เวลา: 2011-5-19 02:06
โดย: sexylady    เวลา: 2011-5-19 02:06
โดย: sexylady    เวลา: 2011-5-19 02:09
ขอโทษด้วยนะคะมันซ้ำเพราะคอมแฮงแล้วกดซ้ำหลายทีเลยเยอะเลยยยย
โดย: gggooo    เวลา: 2011-5-19 05:30
ไม่เคย
โดย: อั๋น2    เวลา: 2011-5-19 12:49
งานแก้ คุณหมอเก่ง น่ะค่ะ
โดย: sexylady    เวลา: 2011-5-19 19:32
ของเราก็งานแก้คะ ของเดิมไม่ได้มีปัญหาอะไรแค่อยากทำใหม่เพราะเห็นคนทำสวยหลายคนพอแก้ออกมาก็เป็นอย่างที่อธิบายด้านบนคะเครียดมากที่เสียเงินไปตั้งเป็นแสนแต่กับได้จมูกเบี้ยวเอียงอันนึงอยากแก้แต่หมดหนทางไปคะ
โดย: whoiamkub    เวลา: 2011-5-19 23:46
แต่ละหมอถึงจะทำหลายๆๆคนออกมาสวยมาก  แต่เรื่่องนี้ต้องวัดดวงจริงๆๆ เพื่อนเราก็ไปทำกับหมอสมศักดิ์ ทำมา 80000 ออกมาไม่สวยเลยอะ แต่เราก็ไม่กล้าบอกเพื่อนนะ เพราะเค้าจ่ายเงินไปเยอะกลัวเพื่อนคิดมากๆๆ ไม่ลองไปปรึกษาหมอดูอะคับ  เพื่อแก้ไขอะไรให้ดีขึ้นได้อะคับ
โดย: Tatii    เวลา: 2011-5-19 23:46
มีรูปไหมคะ?  ถ้าไม่มีรูป ถือว่า มาดิสเครดิตเฉยๆ นะเออ  เห็นมาหลายรายแระ  มาบอกมาเล่า แต่รูปไม่มี เซ็งจิต

โดย: Prawit    เวลา: 2011-5-20 09:03
ตอบกระทู้ sexylady ตั้งกระทู้

ผมว่า ก็กลับไปหาหมอที่ทำให้นั่นแหละ  ราคาที่ทำขนาดนี้ ต้องได้ของที่มีคุณภาพ น่าพอใจ  ถ้าเบี้ยวเอียงจนเห็นได้ชัด หมอเขาก็ต้องรับผิดชอบแก้ไขให้  หมอเขาคงไม่ปล่อยไว้ ให้เสียชื่อตัวเองหรอก
ของแพง แล้วต้องดีจ้า  ไม่งั้น จะซื้อแพงกว่าทำไม  น่าจะลงรูปให้ดูนะ  จะได้แนะนำได้ชัดเจนกว่านี้
ดูแลตัวเองให้ดีนะ จะได้ไม่เสียความมั่นใจ
โดย: sexylady    เวลา: 2011-5-20 11:13

คือว่าครั้งแรกที่ทำกับหมอสมก็เบี้ยวก็กับไปแก้หมอแก้ให้ฟรีคะแต่ก็เบี้ยวอีกเพราะคุณหมอตะไบซิลี่เอียงไปข้างนึงเลยทำให้ดูเอียงไปข้างนึงแถมพังผืดอีกก้อนนึงแล้วก็ไปให้คุณหมอฉีดคะฉีดไปประมาน2ครั้งคุณหมอบอกว่าฉีดไปก็ไม่หายหรอกนิดเดียวเองเราฟังก็รู้สึกแย่ตอนทำไม่เห็นพูดงี้ถามรู้ว่าหลังทำเป็นงี้ไม่ทำหรอกแพงก็แพง
โดย: angiedecooper    เวลา: 2011-5-20 13:43
เราว่าการทำศัลยกรรมจริงๆก็ไม่ขึ้นกับคุณหมอซะทุกอย่างหรอกนะคะ บางทีก็ขึ้นกับดวงและร่างกายของเราเองด้วย เชื่อว่าคุณหมอทุกคนที่ทำก็ตั้งใจให้ผลงานออกมาดีที่สุดแล้ว นอกนั้นก็ต้องเสี่ยงเอาว่าผลที่ตามมาจะเป็นอย่างไร มีปัญหามากน้อยแค่ไหน ไม่ว่าจะทำกับคุณหมอท่านไหนมันก็มีโอกาสที่จะเกิดปัญหาและต้องแก้ไขกันทั้งนั้น
โดย: sexylady    เวลา: 2011-5-20 14:21
ตอนนี้ก็เลยกำลังจะแก้ใหม่คะแต่คุณหมอทำจมูกมีเยอะมากจนไม่รู้จะทำกับใครดีเพราะกลัวการแก้ซ้ำๆอีกคะยังไงรบกวนแนะนำคุณหมอให้ด้วยนะคะขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นคะ
โดย: Tatii    เวลา: 2011-5-21 11:27
รูปค่ะ รูป   อย่าพูดอย่างเดียวค่ะ  รูปไม่มี  เราเชื่อค่ะ   ขอรูปค่ะ
โดย: Tatii    เวลา: 2011-5-21 11:27
ตอบกระทู้ sexylady ตั้งกระทู้

ขอรูปค่ะ  เพราะพูดอย่างนี้ ใครก็พูดได้ค่ะ ขอดูรูปว่าเบี้ยวจริงๆ
โดย: sexylady    เวลา: 2011-5-21 22:05
ไว้จะลงรูปให้นะคะ เดี๋ยวขอเวลาหน่อยยังลงไม่เป็นแต่ยืนยันไม่ได้โกหกคะ
โดย: msjane    เวลา: 2011-5-22 02:00
ราคาขนาดนี้มันต้องการันตีบ้างอะไรบ้างเนอะ
ไม่น่าจะเสียเงินแก้หรอก ไม่ลองไปสอบถามดูก่อนเหรอคะ
โดย: nonglove    เวลา: 2011-5-22 10:07
เรา ก้อเป็นคนหนึ่งที่อยากทำจมูกมาก  คุณหมอคิดเรา ก้อหลักแสน โอเคเรายินดีที่จะจ่าย  
แต่เราตัดสินใจไม่ถูกว่าจะทำดีป่าว กลัวทำแล้วไม่ได้รูป คือเบี้ยว  เพราะเราเอง ก้อหาข้อมูลจากเพื่อน  คนรู้จัก รุ่นพี่ ญาติ แต่ละคนก็บอกว่า หมอสมศักดิ์ สุดยอด เก่ง สวย แต่พอเข้ามาอ่านแล้ว ก็กลัวจะไม่ได้รูปเหมือนคนที่ไปทำมา เพราะของเรา มันทำเยอะ ต้องนอนโรงพยาบาล ประมาณ สองสามวัน หมอบอก ต้องทุบกระดูกออก
แล้วเหลาซิลิโคน ใส่ทั้งหมดเลย เพราะ เราจมูกที่กระดูกมันขึ้นผิดรูป  ใครก้อได้ช่วยแนะนำ หรือ เสนอหมออะไรที่เก่งๆหรือ  สร้างความมั่นใจให้เราหน่อย  เราทำแล้วไม่อยากแก้  ตอนนี้หนักใจมาก  เงินพร้อมแล้ว แต่ไม่มั่นใจมาก พอได้มาอ่านกระทู้นี้แล้ว อยากไปปรึกษาหมอคนอื่นๆอีก
โดย: PRP    เวลา: 2011-5-23 12:52
เราก้อเพิ่งไปแก้กับหมอมาได้ประมาณเดือนกว่าแล้ว เราเสียดายเงินมาก
คือคุณหมอทำslopeออกมาสวยจิง ไม่เป็นนอตรงระหว่างตา แต่เรารู้สึกว่าทำออกมาแล้วจมูกกลมกว่าเดิม ปลายจมูกที่ชมพู่อยู่แล้วยิ่งชมพู่เข้าไปอีก ครั้งแรกที่เสริมเบี้ยวเรายังรู้สึกว่ามันโด่งกว่าที่ไปทำกับคุณหมอสมศักดิ์อีก เพื่อนๆไม่มีใครทักเลยว่าไปทำมา ไม่ได้ชมด้วยว่าสวยขึ้น หรือพูดอะไรเลย คือแก้ไม่แก้ก้อไม่มีใครรู้เลย ไม่ได้มีความแตกต่าง เราเสียใจมากๆ เพราะมันแพงมากๆ ราคาที่จ่ายไปสามารถไปเสริมที่เกาหลีได้อย่างสบายๆ
       อยากจะให้คนที่กะลังจะไปเสริมหรือแก้ คิดให้ดีๆนะค่ะ เพราะทำแพงไม่ใช่ว่าจะออกมาสวย  อยากให้ปรึกษาหมอเยอะๆ อย่าใจร้อน อย่าคิดว่าเพราะดาราไปเสริมเยอะแล้วจะทำให้เราออกมาดี
โดย: Tatii    เวลา: 2011-5-23 13:54
ตอบกระทู้ PRP ตั้งกระทู้

ใจเย็นๆ ค่ะ เราก็ทำกับหมอสมศักดิ์  ของหมอนี่ กว่าจะเห็นโด่งโค้งสวย เท่าที่เห็ฯเพื่อนเราทำมานะ  ก็หกเดือน ไม่รู้ว่าทำไม แต่หากอยากเห็นโด่งโค้งสวยเร็วๆ  เดินกลับไปหาหมอ แล้วขอฉีดยาสลายพังผืดค่ะ ตอนเราฉีด เข็มละพัน

โดย: eveevesung    เวลา: 2011-5-24 01:26
หมอสมศักดิ์ค่อนข้างขึ้นชื่อและฝีมือมากเลยนะคะ ยังไง จขกท.ก็ใจเย็นๆหน่อยนะคะ
พออ่านแล้วรู้สึกอยากเห็นรูปมากๆเลยค่ะว่าเป็นยังไง
โดย: 11540    เวลา: 2011-5-24 02:10
สังเกตว่าทุกคนหมอจะทำไห้เปนทรงเดียวคือ สโลบปลายเชิดขึ้นลักษณะแบบนี้ เป้นลักษณะของจมูกที่สวย เเต่จริงๆเเล้วจมูกทรงนี้ก็ไม่ได้เข้ากับหน้าทุกคน ยังงัยก็พิจารณาดูกันดีๆๆนะคะ อยากให้เพื่อนๆออกมาสวยหล่อคุ้มราคากันนะคะ  
โดย: sexylady    เวลา: 2011-5-26 23:59

โดย: sexylady    เวลา: 2011-5-27 00:01
งง รูปมันใหญ่มาถ่ายจากมือถืออ่ะ จะเห็นว่าเอียงนิดๆ มีพังผืดด้านซ้ายจะเห็นเป็นวงกลมคล้ำๆ
โดย: sexylady    เวลา: 2011-5-27 00:04
งง รูปมันใหญ่มาถ่ายจากมือถืออ่ะ จะเห็นว่าเอียงนิดๆ มีพังผืดด้านซ้ายจะเห็นเป็นวงกลมคล้ำๆ
โดย: sexylady    เวลา: 2011-5-27 00:28
รูปใหญ่ลดขนาดไงอ่ะ รูปนี้ให้เห็นพังผืด อีกรูปที่จะลงเอียงแต่ภาพมันใหญ่ลดขนาดไม่เป็น
โดย: snow_leopard    เวลา: 2011-5-28 02:43
รูปดูไม่ชัดอ่ะคะ แต่เรายังมองไม่ออกว่ามีปัญหายังไง ขอรูปที่ชัดกว่านี้อีกซักหน่อยได้ไหมคะ
โดย: tatayong    เวลา: 2011-6-30 06:48
เราเป็นเคสที่ไม่สมหวังปัญหามากมายคล้ายเจ้าของกระทู้เห็นใจและเข้าใจคะ
โดย: Vikki    เวลา: 2011-6-30 22:17
เออ จิงอะ ไม่สวย ไปหาหมอเก่านะ และให้แกแก้ให้ใหม่ เข้าใจว่าคงพูดกับแกยาก หรือกลัวแกไม่ฟังใช่ไหมค่ะ ลองไปหาแกและพูดเหตุผลดีๆ แกน่าจะทำให้นะ แต่หากต้องเสียค่าใช่จ่ายเพิ่มก็มาคำนวนดูว่าไปหมอใหม่กับหมอเก่าต่างกันเท่าไร ก่อนจะหาเปลี่ยนหมอ
โดย: sexylady    เวลา: 2011-7-1 00:38
ขอบคุณค่ะ Vikki และ tatayong ตอนนี้ไม่มีหมอคนไหนในสมองเลยอะคะเพราะเราเลือกหมอที่คิดว่าสุดยอดแล้วยังเป็นแบบนี้เครียดมากมันเป็นความรู้สึกเหมือนที่คุณVikkiบอกอะคะกลัวหมอทุกอย่างเลยเพราะกว่าจะแก้รอบสองได้เนี้ยต้องเอาคนอื่นไปช่วยพูดถ้ามีรอบสามจะอธิบายไงดีคิดอยู่เนี้ยคะ
โดย: kiiii    เวลา: 2011-7-8 00:37
เราก็ทำกับหมอสมศักดิ์ค่ะ ตอนแรกๆก็ไม่แฮปปี้นะ มันเหมือนจะบางเกินไป แล้วดูเหมือนเนื้อมันใสๆที่ปลายจมูก แต่หมอแก้ทรงจมูกที่เชิดๆของเราให้ดูมีปลายได้ ต้องนับถือเลย ตอนนอยด์อยู่ก็อยากแก้ แต่หมอบอกให้ดูไปก่อน รอ 2 เดือน ถ้าไม่พอใจทรงก็มาแก้ หมอจะคิดแต่ค่าอุปกรณ์นิดหน่อย (2 ปีมาแล้วนะคะ ตอนนี้คอนดิชั่นอาจเปลี่ยนไปแล้ว) แต่ถ้าหลัง 2 เดือนหมอไม่รับแก้ฟรีแล้วค่ะ ถือว่าคนไข้อาจจะไม่พอใจเอง นอกเหนือจากการทำที่มีปัญหา เราเลยรอดูต่อไป หลังจาก 6 เดือน ทุกอย่างเข้าที่เข้าทาง และยังสวยมาถึงปัจจุบันค่ะ เราพอใจมากๆๆๆ หน้าสวยและดูคมขึ้นเยอะเลยค่ะ

จขกท สู้ๆค่ะ ลองกลับไปปรึกษาแกดู ถ้ามันเป็นความผิดแกอย่างเห็นได้ชัดขนาดนี้ แกน่าจะยอมรับผิดชอบนะคะ เพราะชื่อเสียงไม่ได้สร้างจากวันแค่วันเดียว เจอคนไข้ด่าเยอะๆก็เสื่อมได้เหมือนกันค่ะ
โดย: hilive_ba    เวลา: 2011-11-16 11:48
ลองปรึกษาหมอชาลีห้วยขวางดูมั๊ยคาฟ
โดย: Neenarruk    เวลา: 2012-7-2 00:16
จมูกเรามีปัญหาเยอะกว่าเจ้าของกระทูเลยค่ะ ทำกับคุณหมอสมศักดิ์เหมือนกันทำได้ 1เดือน 16 วัน ยังไงล่ะ แบบพูดไม่ออก ส่องกระจกแล้วถอนหายใจ คิดว่าเลือกหมอฝีมือดีที่สุดแล้ว แพงอีกต่างหาก สิ่งที่ได้มา ตรงหัวตาข้างหนึ่งไหญ่ ปลายข้างนึงนูนอีกข้างนึงแฟ๊บ หยดน้ำไม่ตรง รู้จมูกข้างที่ผ่าตำลงมาตรงข้าจมูกยังมีสิ่งที่นูนๆโผล่ออกมาด้วยมองเห็นชัดมาก หมอไม่ว่าอะไรบอกมันเป็นกระดูดอ่อนของเราเองไม่อันตราย แต่มันก็เป็นเพราะคุณหมอทำให้มันเป็นแบบนั้น เศร้ามากก แต่เราก็ไม่ได้โทษหมอทั่งหมดนะ ทุนเดิมของเรามันอาจจะไม่ดีอยู่แล้ว. เพราะหลายๆเคสสวยๆก็มีเยอะ. เป็นกำลังใจให้ จขกท และทุกคนที่มีปัญหา
โดย: amplemiracle    เวลา: 2012-7-3 15:41
ต้นฉบับโพสต์โดย Neenarruk เมื่อ 2012-7-2 00:16
จมูกเรามีปัญหาเยอะกว่าเจ้าของกระทูเลยค่ะ ทำกับคุณห ...

ขอดูรูปหน่อยสิครับ ว่าเป็นไงบ้าง
โดย: jarmjuree    เวลา: 2012-8-7 14:08
เดือนหน้าเราว่าจะไปทำกะหมอสมศักดิ์เหมื่อนกัน
โดย: lovesushi    เวลา: 2012-8-15 05:14
ตอนแรกเราก็เกือบทำกับหมอสมศักดิ์เหมือนกัน ก่อนเราไปเมืองนอกราคายังหลักหมื่นปลายๆ แต่พอเรากลับมา ล่อไปแสนกว่าๆ บังเอิญน้องที่สนิทเพิ่งไปทำมา บอกตรงๆไม่สวยเลย ทำให้เราโลเล
น้องสาวเราทำกับหมอคนกริชสวยมาก แต่เราต้องการที่ธรรมชาติมากๆ เลยหาข้อมูลใหม่ ตัดสินใจเลือกหมอสำรวย
ตอนนี้เราดีใจมาก เหมือนจะเบี้ยวแรกๆ ตอนนี้สองเดือนพอดี ตรงสวย ธรรมชาติถูกใจ ที่สำคัญประหยัดเงินไปเป็นแสน

ยังงัยถ้าหมอทำไม่ถูกใจ เราว่าเปลี่ยนหมอไปเลยเถอะค่ะ หมอแต่ละคนทำทรงไม่เหมือนกัน ลองหาข้อมูลดีๆ แล้วดูว่าชอบทรงไหน

โดย: Punoi    เวลา: 2012-8-16 01:17
เห็นใจนะคะ เสียเงินเหยียบแสน หมอมีชื่อเดี๋ยวนี้อีโก้สูงมาก แทบไม่ฟังเราเลย
แต่ก่อนเราก็แอบเชียหมออยู๋ พอดีมีพี่อยู่ในวงการเลยพอรู้ว่าใครทำกับแกบ้าง
หลังๆเจอคนที่ทำกับหมอมาสวยบ้างไม่สวยบ้าง น่าหวั่นใจนะคะ ถ้าเรื่องที่เกิดมันเกิด
จากหมอ ลองเข้าไปคุยก่อนถ้าคำตอบเหมือนหมอไม่อยากแก้ค่อยเปลี่ยนหมอนะคะ
เราเจอมาแล้วว่าไปแก้กับหมอคนอื่น ไม่สวยเลยแถมมีปัญหามากมาย คือคิดผิดสุดๆ
กลับไปหาหมอคนแรก เขาคิดราคาแก้แบบเต็มสูบเลยค่ะ เสียดายมาก
โดย: kadie_kadie    เวลา: 2012-10-21 06:42
เราก็เป็นอีกคนหนึ่งที่แก้กับคุณหมอค่ะ ลองเข้าไปดูรูปได้ที่ IG kadie_kadie แล้วลองตัดสินใจดูเพราะราคาค่อนข้างสูงแต่ถ้าทำแล้วคุ้มอย่างที่เราชอบมันก็คุ้มเสียค่ะ
โดย: viewen    เวลา: 2013-7-16 12:29
ใครที่จะตัดสินใจทำกับหมอสมศักดิ์ คิดดีดีนะคะโดยเฉพาะคนที่ปลายจมูกเนื้อเยอะ เพราะดูหลายเคสแล้วจะไม่ประทับใจมากๆ เราด้วย1คน สำหรับจมูก220,000 เดือนกว่าแล้วจมูกใหญ่และบวมกว่าอันเก่า เสียใจ เสียความรู้สึก เสียดายเงิน ถ้าเห็นเคสหลุดตั้งแต่แรกจะไม่ทำเลย เอาแต่ดูรูปดาราที่ทำกับหมอที่สวยๆอย่างเดียว ผลที่ออกมาเลยมานั่งเสียใจแบบนี้ ปล.ตอนปรึกษากับหลังทำเหมือนคนละคน! ไม่ได้จะมายึดเครดิตนะคะ แต่เพราะเจอกับตัวจริงๆ
โดย: ingpawan    เวลา: 2013-10-15 01:56
ดาราเค้ามีพื้นฐานสวยอยู่แล้ว ทำมายิ่งสวยหมอเลยได้ผลพลอยดัง อยากเห็นเคสที่ไม่ใช่ดาราบ้างจะสวยขนาดไหน
โดย: minkpang    เวลา: 2014-1-7 21:38
ตกลงรูปละคะ ยังงัย งซักที อย่าพูดอย่างเดียว แบบนี้คนที่กำลังจะไปทำเค้าก้อคิดมากสิคะ
โดย: orangedusit    เวลา: 2014-2-20 15:35
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย orangedusit เมื่อ 2014-2-20 15:38

ทำกะคุณหมอสมศักดิ์มาเหมือนกันค่ะ ทำมาห้าปีแร้ว ตอนนั้นราคายังไม่ถึงแสน ทำมาหกหมื่นค่ะ แต่ตอนนี้เหมือนอยากจะให้มันโด่งกว่านี้แต่ก็มะกล้าไปปรึกษาหมอกลัวคุณหมอสมศักดิ์ว่าเอา
โดย: Somkidv    เวลา: 2014-2-23 11:18
ถ้าบอกว่าเสริมจมูก6เดือนถึงจะสวยมันนานไปนะ ปกติ2-3เดือนก็เห็นชัดแล้วคะ  ราคาขนาดนี้ต้องรับรองความพอใจและปัญหาที่เกิดขึ้น น่าจะเป็นเรื่องจริงไม่มีใครจะมาดิสเครดิตหมอหรอกคนละอาชีพ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2