ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: เกี่ยวกับไปทำจมูก ต้องการรู้มาก [สั่งพิมพ์]

โดย: โบอา    เวลา: 2009-9-29 22:44
ชื่อกระทู้: เกี่ยวกับไปทำจมูก ต้องการรู้มาก
คือตอนนี้หนูอายุ19ปีค่ะ สามารถไปทำจมูกได้ไหมค่ะ

หนูอยากทำมากเรย

แล้วเวลาทำเราต้องมีแบบไปให้คุณหมอรึว่าคุณหมอจะออกแบบให้ค่ะ
หนูอยากได้ทรงแนวเกาหลีคมๆๆ

แระที่สำคัญหนูโทไปสอบถามที่คลินิกมาถึงเรื่องคิว
เขาบอกคิวยาวไปถึงสิ้นปี

เขาบอกว่าไห้หนูรอจองคิวจะได้ทำช่วงต้นเดือนมกราคมปีหน้า
แต่หนูอยากทำเร็วๆๆนี้ไม่ทราบว่าพอมีวิธีไหนบ้างไหมค่ะ
อยากทำมาก(แบบว่ามีปมด้อยหนัก  เพื่อนล้อ)

แระถ้าทำไปแร้วจมูกจะบวมมากไหมค่ะ

สามารถเดินออกไปข้างนอกได้รึป่าว
โดย: fouriiz2    เวลา: 2009-9-30 00:13
ก้อบวมนะค่ะ  ปรามาน หนึ่งอาทิดนะค่ะ

เท่าที่รู้อ่ะค่ะ
โดย: tamaji    เวลา: 2009-9-30 10:33
บวมค่ะ ไปทำก่ะหมอเฉลิมมาได้สี่วันแร่ะ

ยังต้องใส้หน้ากากเรยอ่าค่ะ

เง้อออ  ยังไม่หายนะคะ

ตอนนี้ก้อรอครบอาทิตย์อ่าค่ะ ว่าจะเปนไงบ้าง
โดย: ณัฐชา    เวลา: 2009-9-30 10:40
ก้ออันดับแรกเตรียมใจคะ
อันดับสองเตรียมเงิน
อันดับสามเตรียมตัวบวมได้เลยคะ
แต่ไม่ต้องคิดมากนะคะ บวมไม่น่าเกียจมากหรอกคะ
ถ้าน้อง คิดกล้าจะเปลี่ยนแปลงตัวเอง
ก้อทำไปเลย แต่อย่าลืมบอกคุณพ่อคุณแม่ด้วยนะคะ
เดี๋ยวท่านจะแปลกใจเอา นะค่ะ (เอะไปทำอะไรมาทำไมหน้าลูกบวมๆงัยคะ)

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2