ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: Placenta : Lucchini , Biocell , Heel และ Placentex ใน 4 ตัวนี้ ตัวไหนให้ผลลัพธ์น [สั่งพิมพ์]

โดย: Indyclass    เวลา: 2011-5-2 21:13
ชื่อกระทู้: Placenta : Lucchini , Biocell , Heel และ Placentex ใน 4 ตัวนี้ ตัวไหนให้ผลลัพธ์น
ในบรรดา Placenta : Lucchini , Biocell , Heel และ Placentex ใน 4 ตัวนี้ ตัวไหนให้ผลลัพธ์น่าพอใจที่สุดครับ

ปกติใช้ Biocell มาฉีดคู่กับกลูต้า ก็โอเค แต่เริ่มเบื่อแล้วเพราะฉีดมาแล้ว 5 - 6 กล่องละ อยากลองเปลี่ยนมั่ง

ใครเคยลองใช้ตัวไหนมั่งมาแชร์กันครับ
โดย: PRoNg    เวลา: 2011-5-2 21:31
MFIII HP  หรือ VP รับรองครับ

(นอกประเด็น )
โดย: Indyclass    เวลา: 2011-5-2 22:41
ต้นฉบับโพสต์โดย PRoNg เมื่อ 2011-5-2 21:31
MFIII HP  หรือ VP รับรองครับ

(นอกประเด็น  )

อยากลองเหมือนกันครับ แต่งบไม่ถึง กร๊ากกกกกกกกกกก :)
โดย: Bellaza02    เวลา: 2013-12-10 15:11
พี่ๆ หนูฉีด luchini กล่องฟ้า ทุกวันงะ มา 2วันละ ค่ะ
อยากเร่งๆ ไรงี้ วันละ 2 แอม ค่ะ
และฉีดเองด้วยนะ ฉีดเข้า กล้าม ตะโพก ขวา ค่ะเปนไรไหมคะ ถ้าฉีดทุกวันเรื่อยๆฉีดที่ ตะโพกขวาข้างเดียวงะ เำพราะ
ว่า ข้างซ้ายไม่ถนัดมือเอื้อมไม่ถึงด้วยค่ะ
ที่ฉีดแต่ตะโพก ขวาเพราะว่า ถนัดขวา มือ เอื้อมถึง งะคะ อิอิ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2