ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: กำลังจะขึ้นเขียงอีกไม่ถึงเดือน ตื่นเต้นจัง [สั่งพิมพ์]

โดย: sakuyah    เวลา: 2009-9-19 22:29
ชื่อกระทู้: กำลังจะขึ้นเขียงอีกไม่ถึงเดือน ตื่นเต้นจัง
ตามชื่อกระทู้เลยค่ะ คุณหมอที่โรสจะทำจมูก นัดวันที่ 17.10.09 นี้น่ะค่ะ

กลัวอ่ะ....ทั้งกลัวเจ็บ กลัวมีปัญหา

กลัวว่าจะรักษาความสะอาดไม่เพียงพอ กลัวอักเสบ กลัวนู่น กลัวนี่ พารานอยด์ตลอดเวลา

พี่ๆ เพื่อนๆ คนไหน ทำจมูกมาแล้ว ช่วยปลอบๆ น้องสาวคนนี้หน่อยนะคะ ><

อยากรู้ที่สุด มันจะเจ็บหรือเปล่า

ขนาดดัดฟัน โรสยังไปสรรหาคลีนิกที่ไม่ต้องถอนฟันเลย

((ไฮโซมากกกก เหมือนดาราแฮะ...ดัดแบบไม่ถอน))

คุณหมอที่โรสจะขึ้นเขียงชื่อว่า คุณหมอธารา วงศ์วิริยางกูร

พอดีคลินิกคุณหมออยู่ที่เมืองกาญจน์ บ้านโรสพอดี

ปิดเทอมก็เลยกลับบ้านมาขึ้นเขียงซะเลย

โดย: dodoe    เวลา: 2009-9-20 02:02
เป็นกำลังใจให้นะครับ

ทำใจดีดีนะ

อิอิ ว่าไปผมก็มีอาการเช่นเดียวกันเนาะ

งั้นมาสู้ๆด้วยกันนะครับ

อิอิ
โดย: plaa    เวลา: 2009-9-20 03:58
อาการนอยเกิดกับทุกคนนะคะ ไม่ว่าจะผ่านการทำมากี่รอบก็ตาม
เจ็บมั้ย เจ็บตอนฉีดยาชาอ่ะค่ะ นิดหน่อย หลังจากนั้นอาจจะมีปวดๆบ้าง แต่ไม่ถึงขนาดปวดมากจนร้องไห้หรืออะไรขนาดนั้น จะปวดหนึบๆตรงแผลนิดหน่อยเท่านั้นค่ะ

แล้วอย่าลืมมารีวิวให้เพื่อนๆดูกันนะค้า จะได้เป็นทางเลือกสำหรับคนที่อยู่ใกล้เคียงบริเวณนั้นด้วย

โดย: jaja_taipui    เวลา: 2009-9-20 12:53
สวยสมใจ นะคร๊ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2