ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: แนะนำคลีนิคจัดฟันแถวพระประแดง-สุขสวัสดิ์ให้หน่อยค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: hamstersom    เวลา: 2011-4-3 12:47
ชื่อกระทู้: แนะนำคลีนิคจัดฟันแถวพระประแดง-สุขสวัสดิ์ให้หน่อยค่ะ
คือเรากำลังจะจัดฟันน่ะค่ะ แต่ยังไม่รู้จะไปปรึกษาคลีนิคไหนดี เลยอยากรบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำคลีนิคให้หน่อยค่ะ

บ้านเราอยู่พระประแดงอ่ะค่ะ อยากได้คลีนิคใกล้ๆบ้านอ่ะค่ะ หรือไม่ก็แถวสุขสวัสดิ์ บางปะกอกประมาณนี้น่ะค่ะ

มีใครเคยจัดแถวๆนี้ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ถ้าเป็นไปได้อยากทราบราคาด้วยอ่ะค่ะ

ที่ใกล้ๆบ้านก็มีนุชรีย์การแพทย์ กับแย้มยิ้มคลีนิคแถวๆวัดสนน่ะค่ะ ไม่รู้จะไปที่ไหนดี

หรือใครเคยจัดสองที่นี้ก็ช่วยตอบหน่อยนะคะว่าจัดแล้วเป็นยังไงมั่ง คุณหมอดุมั้ย ค่าใช่จ่ายประมาณนี้น่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าจ้าา
โดย: pinkynink    เวลา: 2011-4-5 15:46
เพื่อนเราจัดที่ นุชรีย์ค่ะ มันจัดมา6-7 ปีได้แระมั้งตอนนี้ฟันยังเรียงตัวสวยอยุนะ

ส่วนแย้มยิ้ม พี่ที่ทำงานก้อจัดอยู่ ก้อดีเหมือนกัน แต่ส่วนตัวเราเชียร์นุชรีย์

โดย: ple9495    เวลา: 2011-4-6 16:16
มีตรง ครุใน เราว่าหมอเขาโอเคเลยนะ คลีนิกอยู่ฝั่งตรงข้ามตลาดครุในอ่ะค่ะ
โดย: งามงด    เวลา: 2012-9-26 13:06
ตรงครุในไม่เหงดีเลย

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2