ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: วันนี้ถึงคิวจะต้องทำกับหมอนกแล้วแต่อยากทำกับหมอเฉลิมมากกว่ามีคัยช่วยกรุณาได้บ้าง [สั่งพิมพ์]

โดย: tamaji    เวลา: 2009-9-14 10:29
ชื่อกระทู้: วันนี้ถึงคิวจะต้องทำกับหมอนกแล้วแต่อยากทำกับหมอเฉลิมมากกว่ามีคัยช่วยกรุณาได้บ้าง

โดย: phu_jump    เวลา: 2009-9-14 11:59
ถ้าเป็นแบบนี้ก็ยกเลิกคิวไปเลยค่ะ แล้วไปจองคิวหมอเฉลิม ถึงหมอเฉลิมจะนาน ก็ไม่เป็นไร ของแบบนี้อย่ารีบร้อนเลยค่ะ

ปล.ไม่ได้อคติกับหมอนกนะคะ แค่อยากบอกจขกท. เพราะเราก็เป็นคนหนึ่งที่ทำแล้ว แต่อยากไปแก้กับหมอเฉลิม
โดย: dodoe    เวลา: 2009-9-14 12:36
ลองศึกษาข้อมูลคุณหมอก่อนก็ได้ครับ

ทำเเล้วถ้าสมมติว่าไม่ชอบหรือต้องเเก้มันจะมีปัญหาอีกนะครับ

เปลืองเงินเปลืองเวลา

มันก็ไม่ดีน้อ

คิวหมอเฉลิมก็มีที่พี่ๆเขาบางคนติดธุระไปทำไม่ได้เเคนเซิลก็มีบ้างนะครับ

ไงก็ลองคิดดูนะครับ อันนี้เเค่เสนอความเห็นนะครับ

สู้ๆ
โดย: enjoyza    เวลา: 2009-9-14 13:18
เห็นด้วยเราคนหนึ่งที่ทำกับหมอนก.ก็รอแก้กับหมอเฉลิมค่ะ.รอนานหน่อยแต่สวยก็คุ้มนะค่ะ.คิคิ
โดย: tamaji    เวลา: 2009-9-14 14:20
เอ่อคือ   ฝีมือหมกนก  เปนยังไงหรอคะ

ช่วยบอกแนวสไตล์การทำของหมอนกหน่อยนะคะ

พอดีตอนนี้สับสนจิง ๆ คร่ะ
โดย: jaja_taipui    เวลา: 2009-9-14 16:39
อยากทำกับเหมอเฉลิม  แต่ทำไมต้องนานโข  ขนาดนั้นอ่ะเน้อะ  จองคิวก้อยังบ่อได้  ยิ่งเราเปนเด็กต่างจังหวัดด้วย  เลยเล๊งตัวเลือกไปที่หมอนพรัตน์ และ หมอกมล ทาว  

เอาไงดี  อยากงาม
โดย: sownoi    เวลา: 2009-9-14 16:50
แก้ไขล่าสุด sownoi เมื่อ 2009-9-14 16:53

พูดยากแฮะ..  แต่ที่ทราบแน่ ๆ คือ ถ้าฝีมือและประสบการณ์ของคุณหมอนั้นดีอยู่แล้ว...  เราแค่เอารูปแบบที่ต้องการให้คุณหมอดูแบบไม่ต้องให้คุณหมอคิดว่าเองว่าเราต้องการอย่างไร ..  เมื่อความเข้าใจตรงกัน.. ผลย่อมออกมาดี..  
เพื่อนพี่ไปทำกับหมอกมล ทาวฯ นะ ก็สวยอะ..  แต่พี่เองทำกับคุณหมอเฉลิม.. ก็ถูกใจเช่นกัน..

พูดถึงเวลาที่ต้องคอยนาน พี่เห็นว่า ถ้าอยากทำกับคุณหมอในดวงใจจริง ๆ แล้วถ้าต้องรอนานสักหน่อย..  ก็คงไม่เป็นไรมั๊ง เพราะมันจะอยู่กับเราไปอีก....ตลอดชีวิต งานนี้ต้องใจร่ม ๆ
โดย: jaja_taipui    เวลา: 2009-9-15 13:32
แล้วตอนนี้  มีผู้ใดจากรุณา บอกหนูหน่อยว่า  เราจาจองคิวหมอเฉลิมได้ในเพลาไหนค่ะ
โดย: plaa    เวลา: 2009-9-15 23:21
ตอนนี้คิวของปีนี้ปิดรับไปแล้วค่ะ เปิดของปีหน้าเมื่อไหร่ จะมาบอกอีกทีค่ะ
โดย: tamaji    เวลา: 2009-9-15 23:28
พี่ปลาคะ แร้วหมอเฉลิมเนี่ย  เราเอารุปของทรงจมูกที่เราอยากได้ไปหั้ยท่าน

ท่านสามารถได้ใกล้เคียงรูปเลยหรอคะ  ของพี่ปลาทำซิลิโคนแบบเท่าไหร่อ่าคะ
โดย: plaa    เวลา: 2009-9-15 23:53
ค่ะ หมอจะดูจากรูปแบบที่เราต้องการ เอามาทำให้ใกล้เคยีงและรับกับหน้าเรามากที่สุด
ที่คลินิค มี ซิลลี่ 2 ราคาค่ะ 15000 และ 18000

ของพี่เคสจำเป็นค่ะ ทำ 18000 ค่ะ พี่เนื้อน้อยและผิวบาง
ถ้าเคสไหน 15000 ได้หมอท่านจะบอกว่า 15000 ก้อได้
หมอท่านมีจรรยาบรรณค่ะ ไม่ยัดเยียดลูกค้าค่ะ

โดย: tamaji    เวลา: 2009-9-16 00:11
อ่อค่ะ  เพราะเพื่อนนู๋ไปทำที่นั่น  คือแบบทำแค่จมูกก้อสวยแร้วว

มันทำแบบ 18000 แต่นู๋เคยอ่านในบางเวป

เค้าบอกว่าถ้าเปนซิลิโคนแบบนิ่มเกินไป

มันจะไม่ดีในอนาคต  เพราะสามารถจับเป็นผังผืดได้ง่าย

เพราะนู๋ไปจับซิลิโคนที่คลินิคแบบ 18000

ก้อคิดว่าเฮ้ยนิ่มดีจัง  แต่อิกใจก้อกัวอย่างที่บอกอ่าค่ะ

ว่าต่อไปนานวันเข้าแบบที่นิ่มมาก ๆ มานจะทำหั้ยเบี้ยวได้ง่าย

เง้อออ   แร้วงี้จาทามไงดีอ่าค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2