ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ลากยาวไปปีหน้าสินะ T^T [สั่งพิมพ์]

โดย: robotmer    เวลา: 2011-3-3 21:00
ชื่อกระทู้: ลากยาวไปปีหน้าสินะ T^T
ตอนแรกก่ะไปทำก่ะหมอสุชาติอ่ะครับ แต่หลังจากเจอเคสหลายคนแล้วเลยต้องกลับไปคิดใหม่อีกรอบ สงสัยผมคงต้องรอทำก่ะหมอเฉลิมแล้วหละครับ ไม่อยากแก้ใหม่หลายๆรอบด้วยนะ แต่จริงๆก็แอบๆเล็งหมอนราไว้นะ เพราะจมูกเดิมผมดีอยู่แล้ว แค่โด่งไม่พอเท่านั้นหละ   ตอนนี้แอบผิดหวังเล็กๆอุตส่าตั้งใจไว้แล้วทั้งที ดันผิดแผนซะนี้
โดย: khunnu_nang    เวลา: 2011-3-3 22:00
มีหมอเก่งๆๆท่านอื่นอีกเยอะนะคะ ลองดูที่รีวิวหมอท่านอื่นๆๆดูอาจเจอที่ถูกใจ
โดย: gone_8    เวลา: 2011-3-3 22:02
บางอย่างถ้าเราทำแล้วสบายใจก็ทำครับ
จมูกเดิมโด่งอยู่แล้วก็ไม่เห็นต้องรีบทำนิครับ
ศึกษาข้อมูลไปก่อนแต่ก็จองคิวไว้
พอถึงเวลาจริงจะทำไม่ทำก็ตัดสินใจได้
ไม่ทำก็ไปเอาเงินมัดจำคืน
เอาใจช่วยครับ
โดย: ray2james    เวลา: 2011-3-3 22:10
ผมว่าทุกหมอย่อมมีความผิดพลาดนะคับ ยังไง ถ้าเราเชื่อในหมอ และกำชับดีๆว่าต้องการยังไง แบบไหน เน้นคับ ว่าแบบนี้ หมอก็คงเข้าใจ แต่ถ้าหมอไม่สนใจก็อย่าดีกว่าคับ เพราะความต้องการของเราต้องแจ้งให้หมอเข้าใจมากที่สุด ถึงจะโอเคนะคับ
โดย: scissorman    เวลา: 2011-3-4 20:05
สู้ๆครับ มีเวลาให้เราตัดสินใจเรื่อยๆ อย่าพึ่งใจร้อนเนาะ ^_^ ถ้าจะปีหน้า ก็ให้หล่อสมที่รอละกัน อิอิ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2