ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: นัดแก้จมูกกับหมอสุชาติตอน 6 โมงเย็น เย็นไปรึเปล่า หมอจะล้าแล้วรึยังคะ แอบเครียด [สั่งพิมพ์]

โดย: rula    เวลา: 2011-2-27 10:49
ชื่อกระทู้: นัดแก้จมูกกับหมอสุชาติตอน 6 โมงเย็น เย็นไปรึเปล่า หมอจะล้าแล้วรึยังคะ แอบเครียด
ไปวางมัดจำมาแล้ว 5000 นัดทำตั้งสงกรานแน่ะ
แต่คิวหมอเต็มสุดๆเลยค่ะ ได้คิวมารายสุดท้ายของวันอ่ะ
กลัวหมอเหนื่อย ทำของเราไม่ดี

คือตอนนี้มันนอยไปหมด เพราะของเก่าทรงโอเคอยู่แล้วแต่ดั้งมันน้อยไป
กลัวทรงใหม่ออกมาไม่สวย เห็นเป็นซิลิโคนมั่ง ปลายทะลุมั่ง

ยาจีนแก้ช้ำเลือดช้ำหนองก็เห่อรีบไปซื้อมาแล้วด้วยอ่ะ
นั่งดูรีวิวทุกวันเลย

T_T กลัวอ่ะ

โดย: rula    เวลา: 2011-2-27 10:53
ลืมบอกยาอันนี้เป็นแบบผงนะคะ แบบแคปซูลมันหมดแต่ใจร้อนซื้อมาตุนไว้ก่อน ข้างในมีเม็ดสีแดงเหมือนกันอยู่ตรงสำลีก่อนถึงยาผง

แบบผงเวลากินคงเอาแคปซูลยาตวงกินกรอกเข้าปากอ่ะค่ะ เหมาะสำหรับคนกินยาง่ายนะคะ

พิกัด ร้านไทยเภสัช เลยประตูน้ำมาหน่อยเดียว
ทางไปเส้นเพชรบุรีตรงที่รถบรรทุกน้ำมันระเบิดเมื่อก่อนอ่ะค่ะ

โดย: marqmarq    เวลา: 2011-2-27 11:08
ผมเพิ่งไปแก้มาเมื่อวานครับผมไปเมื่อวันที่21ก็มีคิวให้ผมต่อเลยนะครับ

หรือว่าแล้วแต่ช่วงเวลาที่ต้องการด้วยก็ไม่ทราบนะครับ
โดย: arttha    เวลา: 2011-2-27 15:39
ไม่เย็นไปหรอกจ้า ของเราหมอก็นัด 5โมงครึ่งเย็นแต่ได้ทำจริง 1 ทุ่มแหนะ
เพราะคิวก่อนหน้ายังไม่เสร์จ
โดย: pattoboy    เวลา: 2011-2-28 01:42
ตอบกระทู้ rula ตั้งกระทู้

ใจเย็นๆค่ะ จะได้สวยเนียนสมใจ ของเรานานกว่านั้นอีกค่ะเดือน มิ.ย โน่น แต่แอบสนใจยาที่คุณซื้อกักตุนไว้ เหมาร้านมาเลยป่าวเนี่ย เป็นแบบผงๆนี่มีแคปซูลมาในกล่องด้วยไหมคะ หรือว่าต้องซื้อแคปซูลเพิ่ม ที่สนใจเพราะเคยอ่านผ่านๆมาว่ายาตัวนี้ได้ผลซู๊ดดดดยอดดดดด อ้อ เรากินยาง่ายค่ะ
โดย: rula    เวลา: 2011-2-28 20:46
อาทิตย์นี้มีแบบเป็นแผงขายแล้วนะคะ
ไม่ต้องซื้อแบบผงหรอก
เค้าร้อนใจกลัวไม่มียากินตอนทำอ่ะค่ะ
เลยซื้อมาไว้ดูเล่นไปก่อน
อิอิ
โดย: maxgy    เวลา: 2011-3-14 20:23
ไม่เย็นหรอกคร้า คลีนิกหมอปิดสามทุ่มอ่า

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2