ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: อยากทุบโครงสร้างจมูกใหม่ ทำที่ไหนดี [สั่งพิมพ์]

โดย: BM_ZerZa    เวลา: 2009-9-9 15:38
ชื่อกระทู้: อยากทุบโครงสร้างจมูกใหม่ ทำที่ไหนดี
เราเป็นคนเนื้อจมูกน้อยและจมูกเล็ก
เคยทำมาแล้วแต่ไม่โด่ง  หมอบอกเนื้อน้อยทำให้ได้แค่นี้
พอจะมีที่ไหนแนะนำให้หน่อยได้มั้ยค่ะ

เพืื่อนแนะนำว่าต้องทุบทิ้งอย่างเดียวอ่ะค่ะ
โดย: plaa    เวลา: 2009-9-9 17:55
เราก้อเนื้อน้อย จมูกเล็ก ทำออกมาก้อดีนี่นา
โดย: ก้องตะวัน    เวลา: 2009-9-9 18:36
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
โดย: zaza_iii    เวลา: 2009-9-9 20:13
ทุบเลย โหยยยยยย ไม่ควรนะคะ หายแล้วหายเลย เอากลับไม่ได้คะ
เนื้อน้อย ก็ แนะนำให้ ทำเท่าที่ทำได้ไปก่อนคะ อนาคต เชื่อว่าน่าจะมี วิวัฒนาการใหม่ๆ ทำได้มากขึ้นคะ
ใจเย็นๆ นะคะ เราก็ เนื้อน้อยมากคะ ทำได้แค่ 3มิลเอง  อย่าไปทำโด่งมากเลยคะ เดี๋ยวจะทะลุ
จมูกเล็กน่ารักก็สวยได้คะ  
แนะนำให้ไปหาจุดเด่นส่วนอื่นบนใบหน้า แล้วทำให้เด่นๆ ขึ้นๆไปเพื่อนเบนความสนใจ จากสายตาคนอื่นๆ คะ
เหมือนพวกดารา เค้ารู้ว่าตาสวยเค้าก็ เน้นดาให้เด่นสวยคมนะคะ ทั้งที่จมูกไม่สวยก็ มีคะ  
ส่วนจมูกก็เชดดิ้งได้ให้เป็นสันชัดขึ้น
โดย: Bkk    เวลา: 2009-9-9 21:46
พี่ก้อง ไฮยา นี่คือไร

เอามาฉีดหลุมแผลเป็นให้มีเนื้อขึ้นมาได้ไหม
โดย: monaminzlisa    เวลา: 2009-9-9 23:29
ของมิ้นซ์ก้น้อยเเถมบางอีกตะหากค๊า
โดย: LORETA    เวลา: 2011-3-9 15:39
สวยแร้วนา

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2