ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: แก้ปลายจมูกเชิดด้วยพังผืดได้ด้วยหรอ?? [สั่งพิมพ์]

โดย: myaku    เวลา: 2011-2-22 20:25
ชื่อกระทู้: แก้ปลายจมูกเชิดด้วยพังผืดได้ด้วยหรอ??
เราเปนคนปลายจมูกเชิด ไปปรึกษาหมอกมลทาวน์ หมอบอกให้ใช้ผังผืดหุ้มปลายจมูก
อยากถามเพื่อนๆว่า ใช้พังผืดรองตรงปลายจมูกได้ด้วยหรออ เพราะเราไปปรึกษาหมอปรีชาหมอบอกให้ ใช้กระดูกหลังหูรอง
แล้วมันอันตรายมั้ยคะ แล้วใช้แบบไหนดีก่ากัน แล้วการเสริมแบบนี้มันจาทำให้รูจมูกเลกลงมั้ย รูเรากว้างมากๆๆ แล้วแบบนี้มันเรียกหยดนำ้ะป่ะ????

ช่วยกันตอบด้วยนะค๊ะ จาทำอาทิดหน้าแล้ววว
^^
โดย: รัชนก    เวลา: 2011-2-22 20:39
ไม่มีประสบการณ์เลยอ่า เพื่อนๆคนไหนมีประสบการณ์ช่วยแชร์กันหน่อยเน้อ :)
โดย: myaku    เวลา: 2011-2-23 12:25
ช่วยแชร์กันด้วยน้าคะ จาทำอีกไม่กี่วันแล้ว กลัวๆกล้าๆ อยากได้ความเหนจากเพื่อนๆคะ
โดย: myaku    เวลา: 2011-3-9 23:53
ช่วยเเนะนำด้วยนะค้า จะต้องตัดสินใจแล้ว!!

โดย: ros-tui    เวลา: 2011-3-12 00:10
ใช้กระดูกอ่อนสิดีปลอดภัยด้วยเพราะเป็นของเราเอง
แต่จะเอามาจากส่วนไหนของหูก็ต้องดูด้วยนะ
ลองไปที สยามสวอนสิ เขาเน้น ปลอดภัยและสวยงาม
ที่สำคัญ รับรองงานที่ทำด้วย

โดย: myaku    เวลา: 2011-3-12 00:23
ขอบคุนจ้าาาาา

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2