ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: เคยได้ยินมาว่า ถ้าเราทำตาสองชั้นแล้วไปทำจมูกเพิ่ม ตาเราจะเบี้ยว จิงแท้แค่ไหนคับ [สั่งพิมพ์]

โดย: plengindy    เวลา: 2011-2-18 01:02
ชื่อกระทู้: เคยได้ยินมาว่า ถ้าเราทำตาสองชั้นแล้วไปทำจมูกเพิ่ม ตาเราจะเบี้ยว จิงแท้แค่ไหนคับ
เคยได้ยินมาว่า ถ้าเราทำตาสองชั้นแล้วไปทำจมูกเพิ่ม ตาเราจะเบี้ยว จิงแท้แค่ไหนคับ
อยากจะปรึกษาหน่อย อิอิๆ

โดย: k1ncp    เวลา: 2011-2-18 09:51
ไม่รู้จริงหรือเปล่า แต่เราทำจมูกก่อนไปทำตา 2ชั้น ไม่มีปัญหาอะไรนะ
โดย: p-hmon79    เวลา: 2011-2-18 16:11
ก็ต้องรอตาเข้าที่ก่อนน่ะค่ะ
เพื่อ ความชัว  แต่ถ้าตาเข้าที่แล้ว
ก็ไม่น่าจะมีปัญหาไรน่ะค่ะ
เคยเห็นคนทำจมูกและก็ตาพร้อมกัน
ก็ ไม่เห็นเป็นไร น่ะค่ะ
โดย: plengindy    เวลา: 2011-2-18 16:19
เป็นคนตาชั้นเดียวไงคับ เลนคิดว่าจะทำตา แต่ พอมาด฿ที่จมูก ไม่มีค่อยพอใจอยากได้สันจมูกอีก  แล้ก็มีคนทักว่าถ้าทำตาก่อนพอทำจมูกตายจะเบี้ยวเลยกลัวอะคับ อิอๆ ขอบคุณมากนะคับ
โดย: plengzz    เวลา: 2011-2-21 19:10
ไปทำจมูกก่อนแล้วค่อยว่ากัน เพราะตา เป็นเพียงส่วนเล็กกว่าบนมิติของใบหน้า

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2