ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: อยากถามเรื่องทำจมูกหน่อยค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: mayzzzz    เวลา: 2009-9-6 03:22
ชื่อกระทู้: อยากถามเรื่องทำจมูกหน่อยค่ะ
เราเป็นคนที่ไม่มีดั้งเลย  จมูกเราสั้นด้วย  เพื่อนเเนะนำว่าให้ไปหาคุณหมอเฉลิม
คุณหมอทำสวย และเป็นธรรมชาติมาก เราก็เลยอยากทราบว่ามันสวยจริงๆๆมั๊ย
แร้วเวลาทำจมูกแล้วมันจะบวมนานมั๊ย รบกวนด้วยน่ะ
โดย: king_sun    เวลา: 2009-9-6 03:25
กรุณาโชว์รูปด้วยครับ พูดไปไม่มีใครรู้ด้วยหรอก แล้วที่ว่า ทำแล้วจะสวยไหม
ไม่มีใครบอกได้หรอกครับ นอกจากตัวคุณเอง ว่าพอใจไหม ดังนั้นดูรีวิวท่านอื่นๆ
แล้วพิจารณาผลงานคุณหมอ ว่าชอบแนวนี้ไหม ... หรือไปปรึกษาอนก็ได้ครับ

ปล. ตั้งกระทู้ผิดห้อง น่าด่าว่ะ...เสียเวลาแอดมินต้องย้ายห้อง
โดย: P'Band    เวลา: 2009-9-6 07:11
เป็นคนจมูกเล็กเหมือนกัน
โดย: pingpong1006    เวลา: 2009-9-6 15:40
กรุณาโชว์รูปด้วยครับ พูดไปไม่มีใครรู้ด้วยหรอก แล้วที่ว่า ทำแล้วจะสวยไหม
ไม่มีใครบอกได้หรอกครับ นอกจากต ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-9-6 03:25

แหม่ วันนี้พี่ตั้ม ดุจังนะเนี่ย อิอิ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2