ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ถามหน่อยนะคะ รบกวนตอบด้วยค๊า [สั่งพิมพ์]

โดย: pangkapoo    เวลา: 2009-8-29 14:37
ชื่อกระทู้: ถามหน่อยนะคะ รบกวนตอบด้วยค๊า
คืออยากถามว่าเวลาไปทำจมูกกันอ่ะค่ะ ปรึกษาพ่อแม่กันไหม หรือว่าอยากทำก้อไปทำเลยพอท่านเห็นก้อไม่ว่าอะไร อยากรู้อ่ะค่ะอยากทำอยู่อ่ะ แต่ก้อไม่กล้าบอกอ่ะค่ะ ได้แต่คิดๆ
โดย: king_sun    เวลา: 2009-8-29 14:57
คืออยากถามว่าเวลาไปทำจมูกกันอ่ะค่ะ ปรึกษาพ่อแม่กันไหม หรือว่าอยากทำก้อไปทำเลยพอท่านเห็นก้อไม่ว่าอะไร  ...
ต้นฉบับโพสโดย pangkapoo เมื่อ 2009-8-29 14:37

งั้นถามกลับได้ไหม... ว่าอายุเท่าไหร่แล้วครับ ถ้าเกิน 30 อย่างผมคงไม่ต้องถามแล้ว
แต่บางทีปรึกษาท่านบ้างก็ดีนะครับ หลายๆ คนเขาก็ปรึกษากัน...แต่พอดีผมอยู่ไกล
ไม่บอกดีกว่า กลัวเขาห่วง ไว้รอให้เห็นทีเดียวตอนดูดีลยดีกว่า ...
โดย: pangkapoo    เวลา: 2009-8-29 15:18
23 แล้วค่ะ แต่อยากถามว่าส่วนใหญ่เหนเค้าทำสวยๆๆกัน อยากทำบ้างเลยลองปรึกษาดูค่ะ
โดย: freshnight    เวลา: 2009-8-29 15:37
พอดีว่าบรรลุนิติภาวะแล้วอ่ะคับ

ไม่ได้ขออนุญาติ แต่ก็บอกครับ

เพราะทางครอบครัวคงไม่ได้สนับสนุนเท่าไหร่ เพราะคงเป็นห่วง

แต่ถ้าเรามีเหตุผลเพียงพอ และหาข้อมูลดี เลือกคุณหมอที่ไว้ใจได้

ก็บอกเถอะครับ

ขอย้ายกระทู้ไปห้องสอบถามนะคับ

โดย: waan    เวลา: 2009-9-20 02:49
23 เท่ากันเลยค่า ๆ ๆ ๆ
ตอนทามตาสองชั้นคุณแม่ก้อม่ายดายว่ารายปายเป็นเพื่อน
พอ6เดือนผ่านมา เราอยากทามจมูก แม่มะเห็นด้วยอย่างแรง!!!!!ค่า
แต่เค้าก้อม่ายดายขัดอ่าๆๆ ๆ ๆค่า เราดื้อด้วยมั่ง
โดย: plaa    เวลา: 2009-9-20 04:15
ถ้าบรรลุนิติภาวะแล้ว หาเงินเองได้ พ่อแม่อาจจะไม่สนับสนุนแต่คงไม่ขัดขวางมากนัก บอกเพื่อความสบายใจก็ดีกว่าไม่บอกอะไรนะคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2