ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ช่วยเข้ามาดูด้วยค่ะ ทำตา 5 เดือนแล้ว แต่ยังไม่เป็นธรรมชาติเลยค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: คิน    เวลา: 2011-1-7 18:36
ชื่อกระทู้: ช่วยเข้ามาดูด้วยค่ะ ทำตา 5 เดือนแล้ว แต่ยังไม่เป็นธรรมชาติเลยค่ะ
สวัสดีค่ะ  ดิฉันทำตา  เอาไขมันและหนังตาออก  ได้ 5 เดือนแล้ว  แต่ตาไม่เป็นธรรมชาติเลย  รูปตากลมมาก เจอเพื่อน เพื่อนติตลอดเลยค่ะ
อยากถามผู้มีประสบการณ์ว่ามันต้องใช้มันต้องใช้เวลาเท่าไรกว่ารูปตาจะเป็นธรรมชาติคะ

ตอนนี้จิตตกมากค่ะ  
โดย: คิน    เวลา: 2011-1-7 18:40
ยังหาวิธีส่งรูปไม่ได้ค่ะ
โดย: คิน    เวลา: 2011-1-7 18:52

รบกวนทุกท่านกรุณาช่วยแนะนำด้วยค่ะ
โดย: kurama    เวลา: 2011-1-7 21:24
วิธีลงรูปคลิกที่โหมดชั้นสูงอ่ะคับ จากนั้นเลือกที่เป็นรูป รูปภาพด้านบน แย้วเอารูปจากคอมมาลงก็เสร็จแว้ว ส่วนใหญ่ตาเห็นเค้าบอกว่าประมาณหกเดือนก็น่าจะเข้าที่แล้วนะคับ แต่ไม่แน่ใจเหมือนกัน
โดย: moshimussha    เวลา: 2011-1-14 02:11
อื่ม อันนี้ต้องเห็นรูปก่อนนะคะ
ส่วนตัวเข้ารูปดีก็ประมาณสี่ห้าเดือนนะคะ
ตอนนี้ทำ10เดือนละค่าเข้ารูปดีแล้ว
อาจจะอยู่ที่ว่าใครบวมมากบวมน้อยนะคะ
รออีกซักหน่อยน่าจะดีขึ้นค่า
สู้ๆ เพื่อความสวยนะคะ
โดย: dimound    เวลา: 2019-9-24 17:37
ไม่เห็นรูปอะค่ะ แต่ของเราทำกับหมอรวงข้าวประมาณ 4 เดือนก็เข้าที่ เป็นธรรมชาติแล้วนะคะ ลองปรึกษาคุณหมอเจ้าของเคสดูนะคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2