ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: รบกวนถามผู้รู้หน่อยค่ะว่าเสริมคางข้างในปากหรือใต้คางดี [สั่งพิมพ์]

โดย: pupoo    เวลา: 2009-8-15 11:36
ชื่อกระทู้: รบกวนถามผู้รู้หน่อยค่ะว่าเสริมคางข้างในปากหรือใต้คางดี
รบกวนถามผู้รู้หน่อยค่ะว่าเสิมคางข้างนอกหรือข้างในในปากแบบไหนดีกว่ากันคะ แล้วแบบไหนหายเร็วกว่ากัน
พอดีมีนัดทำคางกะแก้จมูกกะคุณหมอเฉลิมวันที่ 13ตุลาอ่ะค่ะ แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจาทำคางแบบไหนดี
ส่วนจมูกคุณหมอจาให้ใส่กระดูกอ่อนหลังใบหูค่ะ ไม่ทราบว่าใส่กระดูกอ่อนเข้าไปแล้วจาทำให้ปลายจมูกไม่เท่ากันหรือเปล่าคะ
โดย: Kuromi    เวลา: 2009-8-15 14:34
ลองไปถามพี่กั้งดูดีไหม

เรื่องกระดูกอ่อนหลังไปหูอะค่ะ
โดย: freshnight    เวลา: 2009-8-15 14:51
ผ่าใต้คาง มีแผลเป็นนิดหน่อย  แต่แผลดูแลง่ายคับ

ผ่าในปาก แผลดูแลยาก เสี่ยงต่อการติดเชื้อ แต่ไม่มีรอยแผลให้เห็นคับ

ส่วนกระดูกอ่อนหลังใบหูเติมปลายจมูก จะทำให้จมูกยาวขึ้นโดยไม่ทะลุคับ

โดย: pupoo    เวลา: 2009-8-15 15:39
ขอบคุณนะคะสำหรับคำตอบ
โดย: Ali    เวลา: 2009-9-5 00:16
อย่างไหนดูแลยากกว่ากันครับ

แล้วความสวยงาม อย่างไหนดูสวยมากกว่าคับ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2