ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: อยากหน้าเรียวต้องมาจบที่ U2 Clinic ไฮฟู่ราคาหลักร้อย [สั่งพิมพ์]

โดย: arayaaaaaaaaaaa    เวลา: 2022-9-6 20:41
ชื่อกระทู้: อยากหน้าเรียวต้องมาจบที่ U2 Clinic ไฮฟู่ราคาหลักร้อย

เคยได้ยินแต่คำว่าไฮฟู่ๆๆมาตลอด แต่ไม่เคยได้ลองทำสักทีครับ มากสุดก็คือฉีดโบท็อกซ์ให้หน้าเรียวขึ้น เพื่อนๆได้มาลองทำไฮฟู่ที่ u2 clinic ครับ ทุกคนหน้าเรียวขึ้น และพูดเป็นเสียงเดียวกันว่า หน้าเรียวขึ้นจริง เห็นผลจริง แถมราคาสบายกระเป๋าซะด้วย

คลินิกลูกค้าค่อนข้างเยอะเลยครับ ใครที่สนใจอยากทำแนะนำจองคิวมาก่อนนะครับ จะได้ตรงเวลาแล้วได้ทำเลยครับ อย่างที่บอกเลยครับ โปรโมชั่นเค้าแรงมากๆ ราคาไฮฟู่ยิงแบบไม่จำกัดชอต อยู่ที่ 999 บาท ถ้าอยากทำเหนียงด้วยจ่ายเพิ่มอีก 999 บาทเท่านั้นครับ คุ้มไหมละ ถามใจดู

คุณหมอเริ่มยิงก็จะมีบางจุดครับที่จิ๊ดๆๆหน่อย แต่ไม่เจ็บเลยครับ ชิลมากๆๆ คุณหมอชวนคุยให้เราไม่โฟกัสที่พลังงานที่คุณหมอกำลังยิงเข้าไปครับ นอนคุยอยู่เป็นพักก็เพิ่งเสร็จ 1 ข้าง หลังทำทันทีเห็นผลเลยครับ ประมาณ 30%  เลยครับ หลังจากนี้รอให้คอลลาเจนกระตุ้นเต็มที่ เห็นผลชัดเจนที่ 1 เดือนครับ ใครที่อยากไปเที่ยว หรือถ่ายรูปให้หน้าเป๊ะๆๆ แนะนำมาทำไฮฟู่ก่อนออกทริปสัก 1  เดือนครับ รับรองว่าคุณต้องชอบแน่นอนครับ ผมให้ 10 เต็มเลยครับ คุ้มค่ากับราคาที่เสียไปมากๆเลยครับ ผลลัพธ์เป็นที่น่าพอใจมากๆครับ อย่ารอช้าครับมาที่ U2 Clinic ได้เลยครับ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2