ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: หน้าอกสวยดูธรรมชาติ เหมือนจริงและสัมผัส ที่ TheSib Clinic [สั่งพิมพ์]

โดย: JiGyHuya    เวลา: 2022-7-31 17:06
ชื่อกระทู้: หน้าอกสวยดูธรรมชาติ เหมือนจริงและสัมผัส ที่ TheSib Clinic
    รีวิว เสริมหน้าอก ที่ TheSib Clinic ด้วยซิลิโคน Mentor ทำแล้วหน้าอกสวยดูธรรมชาติ เหมือนของจริงแม้เวลาที่สัมผัส จากพื้นฐานเดิมหน้าอกของเราไม่สวย หน้าอกเล็ก ไม่มีความมั่นใจเลย วันที่เรามีหน้าอกใหญ่ก็มาถึงแล้ว ต้องขอบคุณ คุณหมดรินทร์ที่ทำให้มีหน้าอกที่สวยสมใจ

ดูรูปก่อนและหลังทำกับค่ะ ใส่ขนาด 350ซีซี

จากสาวคัพเล็กที่ก่อนเสริมคือเล็กแบบเล็กมากๆ  ทำให้ตอนนี้เรามีหน้าอกที่สวย ดูธรรมชาติ เหมือนหน้าที่แม่ให้มาตั้งแต่เกิด เวลาจับหรือสัมผัสก็นิ่มมาก คิดไปคิดมาว่าทำไมเราถึงตัดสินใจทำช้าจัง น่าจะทำหน้าอกตั้งนานแล้วไม่นานปล่อยให้หน้าอกเล็กๆ แบบนี้นานมาก ถ้าเราย้อนเวลากลับไปได้นะ อยากเสริมตั้งแต่ตอนเรียนมหาวิทยาลัยเลย55555  ถ้าใครอ่านรีวิวแล้วยังรังเลไม่แน่ใจทำหน้าอกดีหรือเปล่า เราก็อยากแนะนำเลยนะค่ะว่าอย่ารอช้า ทำเถอะแล้วจะทำให้คุณมีความสุขกับหน้าอกตัวเอง เหมือนเราที่ทุกวันนี้แฮปปี้มากๆ เพราะทำแล้วยอมเจ็บตัวหลังผ่าตัดไม่กี่วันแต่เรามีความสุขตลอดชีวิต

วันนี้เป็นวันหยุดเลยอย่ามาเขียนรีวิวในดั้งโด่ง เพราะเราจากคนที่เคยได้อ่านรีวิวในนี้ จากประสบการณ์ที่เราไปทำมาแล้วคืออยากรีวิวบอกต่อคนอื่นๆ มากเลย เพราะการเขียนรีวิวข้อดีคือทำให้คนที่กำลังคิดและตัดสินใจได้เลือกทำที่ถูกที่และถูกใจ เพราะเสริมหน้าอกคือจ่ายเงินค่อนข้างเยอะถ้าตัดสินใจทำแล้ว ทำออกมาไม่สวยไม่ใช่แค่เสียงเงินอย่างเดียว แต่ต้องเสียเวลาเจ็บตัวไปแก้ไขหน้าอกรอบสอง ไม่อยากให้เป็นแบบนั้นค่ะ เพราะคลินิกศัลยกรรมมีให้บริการกันหลายที่ จัดโปรโน้นโปรนี้เยอะเอาราคามาดึง สำหรับเราราคาไม่มีผลค่ะ เราเน้นทำแบบคุณภาพ ที่ทำออกมาแล้วสวย ปลอดภัย ไม่อันตราย  อย่างตัวเราเองที่เป็นผู้ใช้บริการจริงที่รีวิวว่าทำที่ TheSib Clinic กับคุณหมอดารินทร์ คือเราไม่ได้ค่าตัวพิเศษอะไรนะค่ะขอบอกไว้ก่อน5555

จากการที่ได้ผ่าตัดเมือน 4 เดือนที่แล้ว หลังผ่าตัดก็ผ่านพ้นไปได้ด้วยดี การปฎิบัติตัวดูแลตัวเองนั้นเราทำตามที่คุณหมอแนะนำ ช่วงแรกอาจจะมีอาการเจ็บปวดแผล แต่เราก็กินยาแก้ปวดทุก 6 ชม. เป็นเวลา 3วัน จากนั้นก็ดีขึ้น ไม่ปวดมาก เราก็หยุดกินยา แต่ยาแก้อักเสบคือต้องกินตามแพทย์จนหมด ผ่านความเจ็บปวดมาได้ แต่ได้ผลลัพธ์สวยเกินคุ้ม ทุกวันนี้มันทำให้เรามั่นใจมากยิ่งขึ้น อยากฝากถึงสาวๆ ที่อ่านรีวิวเราอย่าคิดนานอยากเสริมหน้าอกเราแนะนำเลยค่ะ ที่นี่คุณหมอเป็นแพทย์หญิงที่ใจดีมาก ตอนที่มาปรึกษาคุณหมอก็ให้คำแนะนำดี ตอบทุกปัญหาที่เราสงสัยเลย ไม่ว่าจะถามเรื่องการผ่าตัด ถามเยอะมากคุณหมอก็ตอบทุกคำถาม  

สำหรับใครที่สนใจอยากเสริมหน้าอกนะค่ะ สามารถโทรติดต่อปรึกษาฟรีได้ที่เบอร์ 088-2228660 แนะนำที่นี่เลยค่ะเพราะคุณหมอ ดูแลทุกขั้นตอนตั้งแต่ผ่าตัดและหลังผ่าตัด บริการดีมากๆ ใส่ใจคนไข้ทุกรายละเอียด

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2