ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: รีวิวเสริมหน้าอก โดยคุณหมอดารินทร์ The SiB Clinic [สั่งพิมพ์]

โดย: zubzib_beauty11    เวลา: 2021-3-29 14:10
ชื่อกระทู้: รีวิวเสริมหน้าอก โดยคุณหมอดารินทร์ The SiB Clinic
สวัสดีค่ะ ภัสนะคะ วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์ การเสริมหน้าอก กับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิบส์คลินิกค่ะ

ปัญหาก่อนทำของภัสก็คือ ภัสเป็นคนที่มีเนื้อหน้าอกนะคะ แต่เวลาที่เราดันทรงมันรู้สึกเหนื่อย อยากที่จะอัพไซส์ เพื่อที่จะใส่เสื้อผ้าอะไรก็ดูสวย ดูมั่นใจ และตอนที่ตัดสินใจมาทำ ก็ศึกษาข้อมูลมาอย่างดีค่ะ และวันที่คุยกับคุณหมอ ก็ได้คำแนะนำดีมากค่ะ

และคุณหมอก็แนะนำนะคะ ว่าให้ใส่เป็นซิลิโคน Mentor ขนาด 335cc ค่ะ คุณหมอบอกว่าทำออกมาแล้วจะเข้ากับตัวเรา

และตอนทำก็ไม่ตื่นเต้นเลยค่ะ เพราะดมยาหลับไป ไม่ได้รู้สึกอะไร หลับสบายมาก ตื่นมาก็สวยแล้ว 555555

อันนี้ครบ 4 เดือนแล้วนะคะ หน้าอกเริ่มเข้าที่สวยแล้ว ส่วนตัวคือประทับใจค่ะ รู้สึกมั่นใจขึ้นเยอะเลย ใส่เสื้อผ้าก็มีความมั่นใจ ใส่อะไรก็ดูดี สุดท้ายก็อยากฝากถึงเพื่อน ๆ ที่กำลังมองหาคลินิกศัลยกรรมที่ดีและปลอดภัยนะคะ ภัสแนะนำที่เดอะซิบส์คลินิกเลยค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2