ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: แนะนำเลยค่ะ ที่ the sib clinic เราเสริมมาแล้ว นมสวยจริงๆ [สั่งพิมพ์]

โดย: Kitty-555    เวลา: 2020-3-14 20:39
ชื่อกระทู้: แนะนำเลยค่ะ ที่ the sib clinic เราเสริมมาแล้ว นมสวยจริงๆ
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ  ขอแนะนำตัวเองให้ทุกคนได้รู้จักเรามากขึ้น เราชื่อลูกปลา อายุ 27 ปี น้ำหนัก 50  กก. ส่วนสูง 167 กก. ไม่อ้วนไม่ผอมดูโดยรวมแล้วเหมือนจะหุ่นดี แต่ขาดนิดเดียวเท่านั้นก็คือ ขาดนมใหญ่ เลยจำเป็นต้องไปทำมานี่แหละจ้า เราทำอาชีพอิสระ ขายสินค้าใน online แล้วก็เป็นนักร้องตอนกลางคืน ทำทุกสิ่งทุกอย่างที่ได้เงิน คือชีวิตแทบไม่มีเวลาเลยค่ะเช้านั่งแชทตอบลูกค้า ตอนเย็นก็เตรียมแต่งตัวไปร้อง แต่ด้วยความอยากมีอกใหญ่ๆ เหมือนสาวๆ ส่วนใหญ่สมัยนี้ก็ทำกันทั้งนั้น ถ้าไม่ทำตอนนี้ก็ไม่รู้จะไปทำตอนแก่ทำไมจริงหรือเปล่าค่ะ

พออยากทำก็ต้องได้ทำ เริ่มต้นอันดับแรกจากการค้นหาข้อมูลใน Google เลยว่าที่ไหนทำหน้าอกสวย หมอคนไหนเก่ง ค้นหาปุ๊ปก็ขึ้นข้อมูลมาหลากหลายที่เลย ก็ต้องมานั่งอ่านรีวิวดูข้อมูล ศึกษามาเกือบเดือนกว่าจะตัดสินใจเลือกทำ ทิ่คิดนานไม่ใช่อะไรนะค่ะ เราเป็นคนที่ถ้าจะทำอะไรแล้วก็ต้องเลือกทำที่ดีที่สุด เราไม่เกี่ยงเรื่องราคา แต่เราเลือกเอาคุณภาพและความปลอดภัย เราเลือกที่จะทำที่ The sib clinic เพราะเทียบกับผลงานที่ได้ดูจากคนอื่นๆ ที่ไปทำมาเราชอบ แล้วส่วนใหญ่คนที่ไปทำก็ชื่นชมผลงานคุณหมอที่ทำ คุณหมอชื่อคุณหมอดารินทร์ เป็นแพทย์หญิงค่อนข้างมีชื่อเสียงอันดับต้นๆ เลย  

เมื่อตัดสินใจแล้วก็จองคิวปรึกษาเลยค่ะ คุณหมอดารินทร์ เป็นคุณหมอที่ใจดีไม่ถือตัวเราถามคำถาม หมอก็ตอบทุกข้อไม่อ้อมค้อมพูดตรงๆ อันนี้เป็นจุดที่เราโอเคมาก หลังจากปรึกษาแล้วก็นัดคิวผ่าตัดเลย จองมัดจำไป 5,000 บาท เมื่อถึงวันผ่าตัดเราก็จ่ายเพิ่มในส่วนที่ตกลงกันไว้ ระยะเวลาในการรอคิวก็นานหน่อยเพราะคิวทำมีหลายเคสเลยค่ะ เราไม่ได้ทำเป็นคนแรก แต่เราได้คิวเป็นคนที่สามเลย กว่าจะได้ทำก็เกือบ 3ทุ่ม ผ่าตัดเสร็จก็นอนพักรอจนกว่าคุณหมอดูอาการแล้วว่าโอเคถึงจะได้กลับบ้านได้ หลังผ่าตัดก็เจ็บเหมือนกันแต่ก็ผ่านมาได้ เจ็บไม่นานเพียง 3วัน ก็สามารถไปทำงานร้องเพลงได้แล้วค่ะ ทำนมก็ไม่ได้เป็นอุปสรรคต่อการทำงาน  

เราเสริมซิลีโคน Mentor ขนาด 350 CC ทรงกลม ผิวทรายเลือกทำยี่ห่อนี้เพราะเราอ่านรีวิวแล้วคนส่วนใหญ่ก็จะแนะนำ ที่คลินิกมีใบรับประกันซิลิโคนแล้วก็ให้กล่องกลับบ้านด้วย วันนี้มีรูปให้ดูตั้งแต่ไปทำมาจนถึงตอนนี้ก็เกือบจะครบสองเดือนแล้ว เรามีแต่รูปหลังทำไม่ได้ถ่ายรูปก่อนทำเอาไว้เลย

รูปหลังทำ

สำหรับเพื่อนๆท่านไหนที่อยากเสริมหน้าอกที่นี้ บอกได้คำเดียวว่าคุ้มค่ามากๆ ทำแล้วไม่ผิดหวังแน่นอนเราขอแนะนำเลยค่ะ

โดย: Kitty-555    เวลา: 2020-3-15 18:55

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2