ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: นางงามลาว ลงทุนบินข้ามประเทศมาทำแบบนี้ [สั่งพิมพ์]

โดย: masterbune35    เวลา: 2020-2-27 15:11
ชื่อกระทู้: นางงามลาว ลงทุนบินข้ามประเทศมาทำแบบนี้
นางงามลาว ลงทุนบินข้ามประเทศมาทำแบบนี้

เรียกได้ว่าพากันตกใจมาก เมื่อสาวสวยตัวแทนจากประเทศลาว อย่างน้องปอ Miss Queen Laos 2019 ได้มีรูปหลุดว่าแอบเข้ามาใช้บริการตอนกลางคืนจากภายในโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ เอ๊ะ เดี๋ยวก่อนนะ นางแอบเข้ามาตอนกลางคืนเพื่อไม่ให้ใครรู้หรอเนี้ย ทางเราจึงขอเผือกหน่อยนะคะ ว่านางยอมลงทุนบินข้ามน้ำ ข้ามประเทศมาทำอะไรกันแน่

หลังจากเห็นรูปคร่าวๆ ก็เห็นกันแล้วนะคะว่านางยอมลงทุนจริงๆเพื่อบินข้ามประเทศมาทำจมูก Nose Open เรียกได้ว่าหน้าเปลี่ยนไปมาก หน้าคม หน้าชัด ดูมีมิติมากขึ้น เห็นมั้ยละคะสาวๆ ว่าการลงทุนกับใบหน้า ไม่ว่าจะยากเย็นหรือว่าไกลแค่ไหน เพื่อความสวยเราต้องยอมลงทุนนะคะ
ยังไงเดี๋ยวถ้ามีการอัพเดทอะไรเพิ่มเติม จะแอบไปเผือกมาและมาบอกต่อให้รู้กันถ้วนหน้าเลยค่ะ
ขอบคุณรูปภาพจาก Masterpiece Hospital และ Facebook : por takarn

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2