ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ทำตาสองชั้น 17 วัน ชั้นตาปูดแปลกๆ [สั่งพิมพ์]

โดย: ล่องลม    เวลา: 2020-1-11 17:08
ชื่อกระทู้: ทำตาสองชั้น 17 วัน ชั้นตาปูดแปลกๆ
ทำตาสองชั้น 17 วันแล้ว รู้สึกว่าตาลึกมากๆเลยค่ะ

ดูไม่เป็นธรรมชาติ แถมเวลาหลุบตาต่ำยังเห็ยรอยพับชั้นตาชัดมาก

มีที่ไหนรับแก้ดีๆบ้างคะ

โดย: Minilo    เวลา: 2020-1-13 11:38
ดูเป็นธรรมชาติดีนะคะ อาจจะยังไม่ชิน ลองเเต้งหน้าดุค่ะ จะทำให้ชินมากกขึ้น โดยส่วนตัวเราว่าสวยนะ
โดย: riverland    เวลา: 2020-1-15 16:52
ชั้นตาอาจจะสูงไปหน่อยค่ะ ที่ปูดอาจจะต้องรอให้เข้าที่กว่านี้มั้งคะ ถ้าเกิดไม่โอเค คงต้องไปให้คลินิกดู อัคราคลินิกก็ดีนะคะ ตอนที่เราไปทำตา เราก็ปรึกษาก่อนอย่างดีก่อนทำ เค้าน่าจะให้คำแนะนำในการแก้ตาได้เหมือนกันนะ
โดย: ล่องลม    เวลา: 2020-1-17 06:30
Minilo ตอบกลับเมื่อ 2020-1-13 11:38
ดูเป็นธรรมชาติดีนะคะ อาจจะยังไม่ชิน ลองเเต้งหน้าดุค่ะ จะทำให้ชินมากกขึ้น โดยส่วนตัวเราว่าสวยนะ

ปกติเราไม่แต่งหน้าเลยค่ะ เวลาออกไปไหน เลยไม่โอเคกับการแต่งตาเลย เราอยสกได้ตาทีีธรรมชาติ แล้วรอยแผลก็เก็นชัดมากเวลาหลับตา

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2