ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ดั้งใหม่ไฉไลกว่าเดิม คิดดีคลินิก [สั่งพิมพ์]

โดย: กฤษณา13    เวลา: 2019-10-29 09:25
ชื่อกระทู้: ดั้งใหม่ไฉไลกว่าเดิม คิดดีคลินิก
สวัสดีค่าาา นิวนะค่ะ วันนี้จะมารีวิวดั้งใหม่คะ ไฉไลกว่าเดิมค่ะ ก่อนอื่นต้องบอกเลยค่ะว่านิวหาที่ทำจมูกมาสักพักแล้วค่ะ พอดีไปเจอเพจคลินิก คิดดีคลินิกมาค่ะ นิวก็ทักหาที่คลินิกค่ะ พี่ๆเลขาให้คำแนะนำดีค่ะ คุณหมอก็น่ารักเป็นกันเองค่ะ เสร็จแล้วก็นัดวันทำค่ะ
หลังทำไปบวมน้อยมาก ไม่ช้ำเลยค่ะ คุณหมอเหลาซิลิโคนเคสต่อเคสค่ะ คุณหมอใจดีให้เลือกทรงได้ด้วยนะค่ะว่าเราชอบแบบไหนหลังทำเสร็จคุณหมอก็ให้เราดูทรงจมูกด้วยค่ะว่าสวยหรือยังเราชอบหรือยังค่ะ ดีงามมากกกๆๆๆ หมอมีความประณีต มากค่ะ เคสของนิว นิวเป็นคนขาจมูกสั้นค่ะติดกับเนื้อเลยคะและมีเนื้อหนาตรงปลายด้วยค่ะ คุณหมอแนะมำให้ทำแบบ open เพื่อที่จะได้ยึดเนื้อที่ปลายและตรงขาจมูกออกได้ค่ะและสามารถเอาเนื้อที่เกินออกให้ด้วยค่ะ ตอนนี้จมูกเรียวสวยได้ดังใจเลยค่ะ เดี๋ยวไปดูรูปแบบรัวๆๆ กันเลยนะคะ (love)(love)

รูปก่อนทำค่ะ

หลังทำเสร็จ

วันที่7

1เดือน

2เดือน

3เดือน
โดย: kartoon567    เวลา: 2019-10-29 22:02
สวยคร้า

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2