ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ขายคอร์สทำหน้าแบบครบวงจรที่ Natural lab clinic ที่ Central Bangna ค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: Muchchima    เวลา: 2018-10-20 09:10
ชื่อกระทู้: ขายคอร์สทำหน้าแบบครบวงจรที่ Natural lab clinic ที่ Central Bangna ค่ะ

โดย: Muchchima    เวลา: 2018-10-20 09:10
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Muchchima เมื่อ 2018-10-20 09:28

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ

พอดีว่าเมื่อวันก่อนไปซื้อคอร์สทำหน้ากับทาง Natural lab clinic มาค่ะ
แต่ติดปัญหาส่วนตัวเลยทำให้เข้าไปใช้ไม่ได้เลยค่ะ
ดังนั้นเลยจะมาขายคอร์สกันค่าาา
คอร์สที่เราซื้อไปนะมันจะเป็นบุฟเฟ่ต์
จะทำสิวและเรื่องหย่อนคล้อยแบบครบวงจรเลย
คือถ้าชอบอันไหนก็ทำอันนั้น คละกันได้ค่ะ
มีให้เลือก 4 แบบคือ
1. ทำสิวโดยเฉพาะซึ่งจะล้างจนถึงจะทั่งรูขุมขนสะอาด และมีกรรมวิธีหลายๆอย่างเลยค่ะ รับประกันเห็นผลชัดตั้งแต่ 2 ครั้งที่ทำ** เหมาะสุดๆกับผู้มีปัญหาสิวแบบเรา
2. ฟื้นฟูบำรุงผิวหน้าให้กลับมาอิ่มเอม เปล่งปลั่ง เหมือนวัยแรกแย้มเลยค่ะ จะช่วยลดรอยดำที่เกิดจากกระ และผิวหน้าจะนุ่มนิ่มนุ่มนวลมากค่ะ** เหมาะสำหรับคนที่อยากเติมน้ำให้ผิว
3. Oxy ล้างทำความสะอาดผิวหน้าก่อนการทำอะไรค่ะ
4. ลดความหย่อนคล้อยของใบหน้า อันนี้ไอเท็มเด็ดค่ะ จากคนไหนที่ยิ้มเยอะๆ แก้มย้อยมานิดนึง ไปเก็บได้ค่ะ เก็บเอาเข้าไป หรือว่าเป็นเพราะอายุที่เริ่มมากขึ้น มันย้อย แล้วอยากให้หน้าเต่งๆกลับมาเหมือนเดิม

ที่เราซื้อไปคือ 10 ครั้ง ครั้งละ 2,000 ค่ะ ราคาขายแยกนะคะหรือว่าใครอยากซื้อรวมก็ได้ค่ะ 20,000 บาท
ไม่มีกำไรเลยราคานี้ ขาดทุนมากๆค่ะ
รบกวนช่วยเราหน่อยน้าา
คลินิคอยู่ที่ Central Bangna ชั้น 32 ค่ะ
ที่นี่ดีจริงๆ แต่เราไปทำไม่ได้ค่ะ
มีใบยืนยันว่าซื้อคอร์สมาจริงๆ และจะได้ทำจริงๆแน่ๆค่ะ
ถ้าต้องการหลักฐานอะไรหรืออยากคุยกันก่อนก็ส่งไลน์มาหานะคะ
Line: maew22

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2