ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ตัดปัญหาความไม่มั่นใจโดยการเสริมจมูกกับ “รพ.เลอลักษณ์” [สั่งพิมพ์]

โดย: ohnanny    เวลา: 2018-10-1 12:10
ชื่อกระทู้: ตัดปัญหาความไม่มั่นใจโดยการเสริมจมูกกับ “รพ.เลอลักษณ์”
สวัสดีค่ะแล้วชื่อแนน แต่ไม่ใช่แนนโน๊ะนะ แฮร่ วันนี้เราเอาจมูกตัวเองมารีวิวให้เพื่อนๆได้ชมกัน เผื่อรีวิวเราจะช่วยเป็นการตัดสินใจของเพื่อนๆได้บ้างด้วยเนอะ ยังไงก็มาอ่านมาชมรูปกันได้ค่ะ แต่เราอาจจะเขียนเป็นสตอรี่เล็กๆนะคะ มาชมมมม

ก่อนเสริมจมูกค่าาาา

จมูกมันก็จะดูไม่มีสันดั้งนิดนึง 5555 รูปที่ถ่ายไว้ก็ระหว่างนั่งรอทำประวัติแล้วก็ขึ้นไปจ่ายเงินพร้อมรอผ่าตัดค่าา ตื่นเต้นมากนะแต่ก็ดีใจที่จะมีดั้งสวยแย้วววว ^____^

หลังทำได้ 1 วันค่ะ ว้าวมากเพราะดั้งมาแว้วววว

หลังทำ 3 วัน

หลังทำ 7 วันและ 15 วันค่ะ

อยากจะบอกว่าที่ยังเห็นเป็นรอยอยู่เพราะเราเป็นคนช้ำง่ายมากค่ะ คือโดนอะไรหน่อยก็จะมีรอยช้ำละแล้วกว่าจะหายนี่คือใช้เวลานานมากกก แต่เรื่องลดอาการบวมโดยการประคบเย็นเราก็ทำบ่อยอยู่นะเพราะอยากให้ลดบวมไวๆ ไว้ถ้ามีอะไรคืบหน้าเราจะมาอัพเดทนะคะ สำหรับวันนี้ต้องลาก่อยยยยย

ปล.ขอบคุณหมอปวลินที่มอบจมูกใหม่แสนโด่งพุ่งให้แนนนะค้าาาา ^____^

โดย: nan_benanat    เวลา: 2018-10-5 14:51
ทรงสวย
โดย: Jarmes210    เวลา: 2018-10-19 09:13
จมูกโด่งพุ่งงง

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2