ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ขอรีวิวไฮฟู ที่ ใจรักษ์ คลีนิก หน่อยค่า [สั่งพิมพ์]

โดย: Egotistic    เวลา: 2018-9-25 19:26
ชื่อกระทู้: ขอรีวิวไฮฟู ที่ ใจรักษ์ คลีนิก หน่อยค่า
ใครเคยทำที่นี่หรือทำกับคุณหมอมาก่อน รบกวนรีวิวทีค่ะ อยากทำกับที่นี่มากค่ะ เพราะ มีบริการทำร้อยไหม ไฮฟู ฉีดฟิลเลอร์ค่อนข้างครบ คือ ทำที่เดียวจบเลย แล้วเราอยากทำหลายอย่างก็อยากทำกับคุณหมอคนเดียวทุกเคสเลยค่ะ เลยอยากได้รีวิวคนเคยไปทำหรือทำแล้ว มารีวิวที่นี่ทีค่ะ ว่าทำดีมั้ย บริการเป็นยังไง ทำออกมาสวยหรือเปล่าค่ะ
โดย: pineapple_ple    เวลา: 2018-9-26 16:01
คุณหมอฝีมือดีค่ะ เคยเจอคุณหมอที่โรงบาลจุฬา เคยไปทำที่นั่น คุณหมอทำดีมากค่า คอนเฟิร์ม
โดย: theboys    เวลา: 2018-9-27 15:46
กำลังจะไปทำที่นี่ เพราะเพื่อนแนะนำมา ไว้ยังไงจะมารีวิวนะคะ ป.ล. เราจะไปทำไฮฟูเหมือนกันค่ะ อยากหน้าเรียวสวยบ้าง
โดย: Joliee    เวลา: 2018-9-28 16:12
ไปทำมาแล้วค่ะ คุณหมอบริการดี เอาใจใส่ ตอนทำก็ไม่เจ็บค่ะ รู้สึกอุ่นๆของเลเซอร์ ประมาณ 45 นาที ก็เสร็จแล้วค่ะ
โดย: Egotistic    เวลา: 2018-10-3 17:03
ขอบคุณทุกรีวิวเลยนะคะ สรุป น่าไปลองทำ คุณหมอไว้ใจดี ฝีมือดี

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2