ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: เปลี่ยนหน้าให้เป๊ะ ปัง กว่าเดิมโดยการเสริมจมูกกับ รพ.เลอลักษณ์. [สั่งพิมพ์]

โดย: lolylover23    เวลา: 2018-8-27 14:13
ชื่อกระทู้: เปลี่ยนหน้าให้เป๊ะ ปัง กว่าเดิมโดยการเสริมจมูกกับ รพ.เลอลักษณ์.
สวัสดีค่ะเราชื่อนิ่ม วันนี้เอาจมูกๆสวยๆมารีวิวให้เพื่อนๆได้ชมกันค่าาาา สำหรับเราแล้วรู้สึกชอบจมูกใหม่ทรงนี้มากค่ะ.... :) ประทับใจมากๆด้วยอยากให้เพื่อนๆมาสวยด้วยกัน อิอิ

หลังทำของเราเองค่ะ เราทำมาได้สักพักแล้วจนจมูกเริ่มรัดแกนแล้วจ้าตอนนี้ ตั้งแต่ที่ทำมาไม่มีปัญหาอะไรเลยแม้แต่นิดเดียว หลังจากทำมาคือแบบเพื่อนๆหรือคนรอบข้างนี่ต่างพากันบอกว่าดูหน้าเปลี่ยนขึ้นเยอะเลย แถมทรงจมูกก็สวยเข้ากับหน้าไปอีก ยิ่งเวลาแต่งหน้ายิ่งดูสวยเพราะหน้าคมกว่าแต่ก่อนที่จะมีจมูกโด่งๆมากกกก เราเองก็เห็นด้วยกะคนที่บอกนะ เพราะเราก็สังเกตตัวเองอยู่เหมือนกัน คือถ้าเมื่อก่อนอะแต่งแล้วแต่งอีกกว่าจะสวยกว่าจะออกมาดีได้ แต่เดี๋ยวนี้เติมนู่นนิดนั่นหน่อยก็สวยแล้วค่าาา (ขอชมตัวเองนิดนึงงง)

หลายๆคนชอบถามเราว่าทำจมูกที่ไหนมาทำไมสวยจัง ดูธรรมชาติด้วย เราขอบอกตรงนี้เลยนะคะว่าเราเสริมจมูกกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะอยู่ไม่ใกล้ไม่ไกล แค่พระราม 5 นี่เองมาง่ายมากกก ส่วนการติดต่อทำก็ไม่ยากนะคะแค่โทรเข้าไปจองคิวแล้ววันทำก็เข้าไปทำแค่นั้นเองค่าาาา

หลังทำ

มุมข้างบ้าง

คือจะบอกว่าไม่ว่าจะถ่ายรูปมุมไหนก็เห็นได้ชัดมากว่าจมูกพุ่งมากแล้วก็มีความสโลปไปอีกกกก ต้องขอบอกอีกเลยว่าตั้งแต่ทำมาก็ชอบมากๆ มันตรงกับที่เราต้องการเลยค่ะเพราะเมื่อก่อนจมูกเราไม่โด่งไม่เป็นทรงสวยแบบนี้หรอกค่ะ T-T แล้วอีกอย่างดูแลไม่ยากเลยนะคะแต่ต้องใส่ใจ คือช่วงแรกต้องนอนหมอนสูงๆคอยประคบเย็นบ่อยๆ หมอจ่ายยามาเท่าไหนก็ทานให้หมดโดยเฉพาะยาแก้อักเสบนะคะ ส่วนยาแก้ปวดถ้าปวดก็ทานได้ค่ะ แล้วก็งดพวกแอลกอฮอล์ทุกชนิด อาหารทะเล อาหารแสลงต่างๆก็งดนะคะ แล้วก็ทำแผลในทุกๆวันด้วยนะค้าาาา

ภาพก่อนและหลังทำค่าาา

โดย: Baitey1881    เวลา: 2018-8-30 15:08
สวยมาก จมูกเป็นสันเลยค่ะ
โดย: rabbittanya    เวลา: 2018-9-3 15:07
สวยน่ารัก เหมือนตุ๊กตาเลย
โดย: dujthemoon    เวลา: 2018-9-10 16:36
สวยมาก จมูกโด่งสวย
โดย: honey_2104    เวลา: 2018-9-13 16:42
จมูกโด่งพุ่งสวยยย
โดย: momay258    เวลา: 2018-9-13 22:45
ดูดีมากเลยค่ะ
โดย: puipui4525    เวลา: 2018-12-7 14:05
สวยมากเลยค่ะ
โดย: kamondee    เวลา: 2018-12-7 15:01
จมูกรับกับรูปหน้าสวยค่ะ

โดย: netnapaa    เวลา: 2018-12-10 11:47
จมูกเปนสันสวยค่าา
โดย: janneka    เวลา: 2018-12-11 15:22
ทรงสวย เป๊ะมากเลย

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2