ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ทำนม 325 cc. 1 ปีกับอีก 9 เดือน [สั่งพิมพ์]

โดย: bellezyhx    เวลา: 2018-6-26 16:59
ชื่อกระทู้: ทำนม 325 cc. 1 ปีกับอีก 9 เดือน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bellezyhx เมื่อ 2018-6-26 17:00

สวัสดีทุกคนค่ะ บิวกลับมาแชร์ชีวิตหลัง ทำนม ไปปีกับอีก 9 เดือน แหม่!! นับวันนับคืนกันเลยทีเดียว 55555+ จริงๆ ไม่ใช่ แต่พอมานึกดูอีกทีผ่านไปไวมาก เหมือนเพิ่งไปเดินสยามมาวันก่อนเอง หลัง ทำนม ชีวิตบิวเปลี่ยนไปเยอะมาก จากเป็นคนรู้ลึกทุกอย่างเกี่ยวกับการดันทรง เพราะหาเสื้อผ้าใส่ยากเหลือเกิน ตอนนี้จะคว้านลึกแค่ไหนก็ดูมี ไม่อายใครแล้วค่า

ก่อนกับหลัง ทำนม ใหม่ๆ ค่ะ คนชมเยอะมากเพราะต่างจริง

คนที่รู้ว่าบิวไปทำหน้าอกมาสนใจเยอะค่ะ ส่วนใหญ่คืออยากทำแต่ไม่ชัวร์เรื่องฝีมือหมอ และขนาดที่อยากได้ ซึ่งไม่แปลกเพราะบิวก็เคยเป็นมาก่อน ไม่รู้ก็คือไม่รู้จริงๆ นะ แต่อย่างที่เคยบอกว่าบิวโชคดีมากกกกก ที่มีเพื่อนเคยทำมาก่อนคอยให้คำแนะนำ นางก็ทำจากมาสเตอร์พีซนี่แหละจ้า

บิวใช้ซิลิโคนอเมริกา Mentor ขนาด 325 cc ทำกับคุณหมอสมบูรณ์ค่ะ เป็นไซซ์ที่แอบคิดตอนแรกว่าเล็กไปไหมคะหมอ 5555+ ก็ไม่ได้อยากได้ตู้มอะไรมากนะ แต่ทำทั้งทีก็อยากให้ออกมารู้ว่านี่นมนะนม!! งอแงกับคุณหมออยู่สักแปป คุณหมอสมบูรณ์ก็ใจเย็นอธิบายจนบิวเข้าใจว่าออกมาจะเป็นไซซ์ที่บิวอยากได้พอดีนะ พอดีกับรูปร่างของบิวนะ ที่บิวอยากได้มันจะใหญ่เกิ๊นนะ 5555 นึกแล้วก็ขอกราบคุณหมอสมบูรณ์อีกครั้งที่คอยเบรกบิวไว้ 325 cc. คือพอแล้วจริงๆ

Mentor 325 cc พอแล้วจริงๆ ค่า

มี-อก-ให้-เกาะ-แฟชั่นจะประมาณแบบนี้

บอกต่อสำหรับคนที่ยังเริ่มต้นไม่ถูก ไม่รู้จะปรึกษาที่ไหนดี บิวขอเสนอมาสเตอร์พีซค่ะ @masterpiececlinic ทำครั้งเดียวจบ คุณหมอ professional มาก ทำให้ตัดสินใจง่ายขึ้น ผลลัพธ์ที่ได้ก็ดูเป็นธรรมชาติ เสื้อผ้าแบบไหนก็ไม่เป็นอุปสรรค คือดีย์ คือชอบ!! เปลี่ยนรูปร่างของบิวให้ดีขึ้น เวลาใส่เสื้อผ้าบิวมั่นใจขึ้นมากๆ เลยค่ะ

บ๊ายยบายยยยย

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2