ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: หน้าอกบาร์บี้ที่ The SiB Clinic สวยเกินคำบรรยาย !!! [สั่งพิมพ์]

โดย: Bolji    เวลา: 2018-5-4 17:14
ชื่อกระทู้: หน้าอกบาร์บี้ที่ The SiB Clinic สวยเกินคำบรรยาย !!!

อยากเสริมหน้าอกกับเค้าบ้างงงงง ได้ยินว่าหน้าอกบาร์บี้ หน้าอกบาร์บี้มาพักใหญ่แล้ว อยากรู้เหลือเกินว่ามันเป็นยังไง ลองมาอ่านรีวิวนี้ดูจ้า อิอิ สวัสดีค่าาาาาาเพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกๆๆท่าน เชื่อว่าหลายๆๆคนเคยได้ยินคำว่า หน้าอกบาร์บี้ กันอยู่แล้ว แต่วันนี้เราเอง จะมาอธิบายคำว่าหน้าอกบาร์บี้ให้ฟังกันว่ามันเป็นยังไง เราไม่ได้มาอธิบายมั่วๆๆนะค่ะ เราได้ไปทำหน้าอกมาแล้วค่ะ กับ The SiB Clinic โดยคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย เจ้าของผลงานหน้าอกบาร์บี้ ที่นี่ที่เดียวในเมืองไทย ที่เราได้ยินกันนั่นเองค่าาาาาาาาา

เราได้เข้าไปปรึกษาคุณหมอ อยากทราบเหลือเกินว่าหน้าอกบาร์บี้มันคือยังไง คุณหมออธิบายว่า หน้าอกที่นี่จะออกแบบดีไซน์ให้เข้ากับแต่ละบุคคล ทั้งขนาดและไซส์จะต้องเหมาะกับส่วนสูง น้ำหนัก และหน้าอกที่ได้ ก็จะเหมือนหน้าอกเด็ก เหมือนหน้าอกบาร์บี้ เพราะ วิธีการเลาะโพรงของคุณหมอ จะสมูทกว่า และเป็นเทคนิคพิเศษ ที่ทาง The SiB Clinic เท่านั้น หน้าอกที่ได้จะไม่แข็ง ไม่เป็นก้อน แต่จะมีความเป็นธรรมชาติ ทิ้งตัวอย่างสโลบถึงแม้ว่าจะใส่ซิลิโคนทรงกลมก็ตามค่ะ เนินจะสวย คล้อย ทิ้วตัวอย่างเป็นธรรมชาติ ตามแบบฉบับของหน้าอกบาร์บี้ นั่นเองค่าาาาาา โอ้ยยยยได้ฟังแบบนี้ใครบ้างค่ะที่จะไม่อยากทำ เราเองศึกษา ดูรีวิวที่นี่หนักมากๆๆๆ หาข้อมูลเยอะมากๆๆๆๆ อยากมีหน้าอกบาร์บี้เหมือนคนอื่นเค้าบ้างค่ะ

คุณหมอจะเป็นผู้ประเมินและออกแบบไซส์และขนาดของหน้าอกให้เราเองเลยนะค่ะ คุณหมอละเอียดมากๆๆๆๆ ในการวัด ใส่ใจรายละเอียดของเราดีมากๆๆๆ คุณหมอไม่เพียงแค่เสริมให้หน้าอกใหญ่อย่างเดียว แต่คุณหมอจะแก้ไขปัญหาของหน้าเราไห้ด้วยค่ะ เพื่อให้หน้าอกออกมาสวย และมีความเป็นธรรมชาติมากที่สุด หน้าอกสวย เป๊ะ จริงๆๆค่ะ เดี๋ยววันนี้มีรูปรีวิวสวยๆมาฝากกันนะค่ะ

จะบอกว่ามันดีมากค่ะ ใครที่ลังเลอยู่ อย่าช้าเลยค่ะ ถ้ารู้ว่าเสริมหน้าอกมาแล้ว จะทำอะไรก้ดีไปหมดขนาดนี้ เราเสริมนานแล้วค่ะ สวย แบบสุดๆๆ ธรรมชาติมากๆๆ ตอนนี้แฮปปี้มากๆๆค่ะ เพื่อนๆๆคนไหนที่อยากเสริมหน้าอกเราแนะนำที่นี้เลยนะคะ The SiB Clinic กับคุณหมอ ดารินทร์ค่ะ สามารถโทรไปสอบถามรายละเอียดได้ที่ 088-2228660 นะค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2