ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: เท่แบบมั่นใจสไตส์สาวหล่อกับทรงจมูกโด่งรพ.เลอลักษณ์ [สั่งพิมพ์]

โดย: monkey0178    เวลา: 2017-10-2 11:14
ชื่อกระทู้: เท่แบบมั่นใจสไตส์สาวหล่อกับทรงจมูกโด่งรพ.เลอลักษณ์

หลังเสริมจมูก รพ.เลอลักษณ์

สวัสดีชาวเน็ตทุกคนวันนี้เรามาเปิดวาปปศัลยกรรมจมูกให้เพื่อนๆได้ฟังกันจ้ะ ใครหลายคนที่กำลังมองหาที่ที่จะเสริมจมูกเราแนะนำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์เลยจ้ะ เมื่อก่อนเราเองก็ไม่ได้เคยคิดเลยน่ะค่ะ ว่าเราจะเสริมจมูกแต่คนรอบข้างชอบทักเสมอว่าเสริมจมูกดิ หน้าจะดูเท่ขึ้นคมขึ้นเลยเพราะเดิมทีใบหน้าเรานั้นก้ไม่ได้เป็ฯคนที่ดูน่าดึกดูดหรือมีความเท่อยู่กับใบหน้าเลยจ้ะ นี่สินะเป็นสิ่งที่เราต้องคิดต่อแล้วว่าเราจะเสริมจมูกดีไหม งั้นมาดูภาพเราก่อนที่เราจะทำศัลยกรรมเสริมจมูกันจ้ะ

ก่อนเสริมจมูก

เป็นไงล่ะ ได้เห็นภาพก่อนที่เราจะเสริมจมูกกันแล้วใช่ไหม ดั้งเราก็จะแหมบๆหน่อยๆ จ้ะ  อิอิ การที่เราดั้งแหมบมันก็ทำให้หน้าเราดูแบนได้เหมือนกันน่ะ ความมั่นใจนิไม่ต้องพูดถึงเลย หายไปกับดั้งเลยจ่ะ +5555  อยากหล่ออยากเท่ก้ต้องเปลี่ยนตัวเองนะทุกคน ภาระกิจความหล่อเทกำลังจะเริ่มต้นขึ้นแล้วจ้า+5555 มาเริ่มจากการที่เราต้องค้นหาทรงจมูกสวยๆที่หมอกับใบหน้าเราก่นเลยจ้ะ เราว่าทรงจมูกที่จะให้ความโด่ง ความพุ่งของจมูกนั้นจะเป็นอะไรที่ดีมากๆเลย เพราะมันจะทำให้เราหน้าเปลี่ยนไปหล่อเท่แน่นอน เราก็มาค้นหารีวิวดูก็จะมีหลายทรงจากหลายๆที่เลย  แต่ก็มาสะดุดเอาตรงโรงพยาบาลเลอลักษณ์นี้แหละ ทรงจมูกโดนใจมากๆ

หลังเสริมจมูกทันที

เราจองเป็นทรง Idol Nose  ไปทรงนี้จะช่วยแก้ไขปัญหาทรงจมูกของได้ดีเลย เพราะมันเน้นเป็นการให้ความโด่งของจมูกเป็นอย่างดีเลย จากการที่เราได้พูดคุยกับคุณหมอวีรวุฒิ คุณหมอก็แนะนำให้เป็นทรงนี้เพื่อที่จะให้ไอ้จมูกที่มีดั้งแหมบๆของเรานั้นหายไป  พอได้เวลาคุณหมอก็ทำการเสริมให้จ้า โดยที่ตอนทำให้เรานัน้ไม่เจ็บเลยน่ะ ใครที่กลัวการทำศัลยกรรมแนะนำเป็นที่นี้เลย เพราะเค้าใช้ยานอนหลับในการผ่าตัดร่วมกับวยาชา สุดบรรเจิดมากๆเลย พอออกมาจากห้องผ่าตัดเสริมจมูกทรงจมูกก็สวยแล้วจ้า

หลังเสริมจมูก รพ.เลอลักษณ์

หลังจากที่เราเสริมจมูกไปแล้วนัน้ ทรงจมูกเราตอนนี้ก้จะค่อยๆยุบบวมเรื่อยๆค่ะ มันคือดีงามมาก เข้ากับใบหน้าเรามากๆ ตอนนี้ไปไหนมาไหนก็มีแต่คนทักว่าดูเท่ขึ้นหล่อขึ้นเลยจ้ะ +5555 เราชอบมากเลยทรงจมูกนี้ที่ได้มาเราว่ามันก็เหมาะน่ะ มุมไหนๆก็มั่นใจขึ้น เวลาถ่ายรูป จะมุมซ้าย ขวา หน้าตรงก็ ดูดี  ไปชมภาพกัน+5555

โดย: varinvorakan    เวลา: 2017-12-12 09:01
สโลปสวย
โดย: khawoat021457    เวลา: 2018-1-8 16:54
หมอไหน สวยๆ
โดย: rabbittanya    เวลา: 2018-2-2 16:28
จมูกเข้ากับหน้า
โดย: AnnKanidta    เวลา: 2018-5-8 16:32
ดูเป็นธรรมชาติ เข้ากับหน้า
โดย: orange.ch    เวลา: 2018-5-22 16:41
จมูกโด่งพุ่งมากจ้า

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2