ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ขอมารีวิวหน้าอกสวยๆ ที่เสริมกับ คุณหมอโภคิน เพ็ชรหอม [สั่งพิมพ์]

โดย: mmeet    เวลา: 2017-9-9 16:47
ชื่อกระทู้: ขอมารีวิวหน้าอกสวยๆ ที่เสริมกับ คุณหมอโภคิน เพ็ชรหอม

ได้มีโอกาสศัลยกรรมเสริมหน้าอกกับคนอื่นเข้าแล้ว ก็อยากจะมารีวิวภาพก่อนและหลังเสริมค่ะ
ก่อนเสริมหน้าอกเราแทบไม่มีเลยค่ะ แบนมากๆเลย ก็เลยค่อยๆเก็บเงินจนครบราคาเสริม
และก็ได้หาข้อมูล สถานที่ทำ การดูแลตัวเอง และผลข้างเคียงค่ะ ก็มีทั้งที่บอกว่าดีและไม่ดีต่างๆกันไป
เราตัดสินใจเสริมที่ Absolute Beauty Clinic ในราคา 45,000 บาทค่ะ ซิลิโคน Silimed บลาซิล
ขนาด 390 cc ซิลิโคนทรงกลม ผิวทรายค่ะ ยังไม่รวมค่ายา 1,000 บาทนะคะ ไม่แพงเลยค่ะ
ที่ตัดสินใจเสริมที่นี่เพราะคลีนิกค่อนข้างมีชื่อเสียงด้านการเสริมหน้าอกค่ะ คุณหมอมีประจำอยู่ 2 ท่านนะคะ
หลายๆคนก็คงจะรู้จักแต่คุณหมอชาติชายค่ะ แต่เราเลือกทำกับคุณหมอโภคินเพราะเพื่อนไปทำมา สวยมากๆ
ราคาก็ไม่แพงด้วยค่ะ เทียบกับคุณภาพ มาตรฐานก็ถือว่าถูกมากๆเลยค่ะ คลีนิกก็หรูหรา พนักงานก็บริการดี

่คลีนิกตั้งอยู่ซอยทองหล่อค่ะ ติดริมถนนเลย ข้อเสียคือหาที่จอดค่อนข้างยากค่ะ เราต้องไปจอดที่ เจ-อเวนิว
ซึ่งเสียค่าจอดแน่นอนค่ะ หลายร้อยอยู่เหมือนกันค่ะ แต่ก็ไม่ไกลจากคลีนิก แค่เดินข้ามถนนก็ถึงแล้ว

ใช้เวลาเสริมประมาณชั่วโมงกว่าๆก็เสร็จค่ะ เราสามารถเดินได้ด้วยตัวเองเลยค่ะ ไม่เจ็บเลยค่ะ ดีมากๆ
จะมีเจ็บก็วันที่ 2 เวลาขยับตัวแรงๆเร็วๆหรือลุกไปเข้าห้องน้ำค่ะ ไม่ได้เจ็บแบบทรมานนะคะ พอทนได้สบายๆ
ก็คล้ายๆการเจ็บแผลทั่วๆไปค่ะ พอทานยาก็หาย ไม่เหมือนสิบล้อทับนะคะ ตอนแรกก็แอบๆกลัวๆเหมือนกันค่ะ อิอิ

ตอนนี้ก็เสริมได้ประมาณ 1 เดือนเศษแล้วค่ะ ก็เลยอยากจะมารีวิวให้เพื่อนๆได้คอมเม้นท์กันค่ะ เรารับฟังทุกๆคนค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2