ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: Idol Nose ทรงจมูกสุดฮิตสโลปสวยของรพ.เลอลักษณ์ สวยปัง!!! [สั่งพิมพ์]

โดย: kiddeena    เวลา: 2017-8-10 17:07
ชื่อกระทู้: Idol Nose ทรงจมูกสุดฮิตสโลปสวยของรพ.เลอลักษณ์ สวยปัง!!!

มั่นใจมากๆค่ะตั้งแต่เราเสริมจมูกไปกับทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ ชอบกับทรงจมูกที่ได้มากๆค่ะ เพราะมันทำให้ใบหน้าเราดูสวยขึ้นค่ะ เพราะเพื่อนหลายคนก้ชมค่ะว่าไปทำศัลยกรรมเสริมจมูกมาสวยเลย อิอิเมื่อก่อนการที่เราจะถ่ายรูปลงโซเชียวสักครั้งไม่รู้มุมสวยของตัวเองเลยค่ะ มาวันนี้เราค้นพบแล้วค่ะว่าทรงจมูกที่เราควรเสริมนั้นเป็นอย่างรัยเพราะเสริมมาแล้วทรงสวยมากค่ะได้ทรงนี้มาจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ ทรงที่เน็ตไอดอลเค้าฮิตกันค่ะสันโด่งเป็นธรรมชาติสวย Idol Nose ค่ะ อิอิ เราทำมาครบ 1 เดือนแล้วค่ะ เค้าบอกว่า 3 เดือนทรงจะสวยเป็นพิเศษค่ะ

ก่อนที่จะตัดสินใจเสริมจมูกนั้นเราก็พิจารณาจากจมูกเราก่อนค่ะ เพื่อนๆต่างพูดเป็นเสียงเดียวกันค่ะว่ามันเป็นไปเลยค่ะ ตรงดั้งจมูกเรามันทำให้จมูกเราดูแบบ หน้าเลยแบนตามไปด้ววยยค่ะ เหตุผลนี้แหละค่ะที่ทำให้เราควรที่จะเสริมจมูกค่ะ และยิ่งเวลาที่ถ่ายรูปร่วมกับเพื่อนทีน่ะโห้คิดหนักเลยค่ะ เพราะเพื่อนๆเรานั้นต่างมีดั้งจมูกที่สวยทั้งนั้นเลยค่ะ เราก้มีแอบกระซิบถามน่ะค่ะ ว่าได้ทรงจมูกทรงนี้มาจากไหนเพื่อนก้บอกว่าได้มาจาก รพ.เลอลักษณ์ โห้พอได้ยินดังนั้นเราก้รีบเลยค่ะ โทรไปจอง อิอิ

พอมาถึงที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์เราก็ได้พูดคุยกับทางผู้เชี่ยวชาญค่ะถึงทรงจมูกเค้าก็ให้คำแนะนำเลยค่ะ ว่าทรงจมูกเรานั้นควรจะเป็นอย่างไร ดูจากรูปทรงเราต้องเพิ่มความโด่งของสันจมูกเพราะเราแหมบไปเลยค่ะ  อิอิ เราก็คิดงั้นแหละค่ะ เค้าก็ให้เป็นทรง Idol Nose ค่ะ เสริมกับคุณหมอ ดวงกมล ค่ะ เราก็กลัวนิดๆค่ะ ว่าจะเจ็บไหมแต่พี่พยาบาลด้านบนใจดีมากค่ะ บอกเราตลอดว่าไม่ต้องกลัวเค้ามียาชาและยานอนหลับค่ะ อิอิ พอเอาเข้าจริง ก้ไม่รู้สึกไรเลยค่ะ ตื่นมาก็มีจมูกแล้ว อิอิคุณหมอก็ให้คำปรึกษาดีมากค่ะ และมือเบาด้วย

ทำเสร็จแล้วค่ะ ก้สามารถกลับบ้านได้เลยค่ะ ไม่ต้องกังวลค่ะ เพราะจะค่อยๆบวมค่ะ แต่ไม่มากเท่ารัยค่ะ อิอิ ช่วงนี้ก็งดทานของแสลงไปค่ะ เราว่าชอบนะค่ะ มันโด่งทันใจเลยค่ะ แต่ยังแปะพลาสเตอร์อยู่ค่ะ ยังเห็นทรงจมูกไม่ชัดมากแต่ความโด่งนี้นำเลยค่ะ

ครบ 7 วันค่ะ
ชอบทรงมากๆค่ะ เราว่ามันยังบวมอยู่ค่ะ แต่ความโด่งของจมูกโอเครเลยค่ะ

นี่ยัง 15 วันนะค่ะ ทรงจมูกโด่งสวยมากค่ะ แต่ยังต้องรอครบ 1เดือนค่ะ ทรงจมูกจะสวยมากค่ะ เดี้ยวเรามาอัพเดทให้ดูค่ะ เพื่อนทักมากเลยค่ะ ว่าสวยขึ้นตอนนี้เราก็ไม่กังวลเลยค่ะ ว่ามุมไหนสวยบ้างมุมไหนก้สวยค่ะ อิอิ

โดย: Khun_f    เวลา: 2017-8-10 22:28
ราคาเท่าไรคะ
โดย: NokZooz    เวลา: 2017-8-25 09:01
สวยปัง
โดย: Svpkr2    เวลา: 2017-8-26 15:00
สวยปัง
โดย: PangBell01    เวลา: 2017-9-21 14:55
สวยปัง
โดย: Parthana2525    เวลา: 2017-10-20 14:54
เป็นธรรมชาติสวย
โดย: Apple19855    เวลา: 2017-10-24 16:50
น่ารักสวยเป็นธรรมชาติ
โดย: tangmomo01    เวลา: 2017-11-2 14:52
โด่งสวย
โดย: Kookpleng2255    เวลา: 2017-11-9 15:05
สโลปสวย
โดย: Beemintra    เวลา: 2017-11-21 09:15
สวยปัง
โดย: Narid-nid    เวลา: 2017-12-2 17:22
ทรงจมูกโด่ง

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2