ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: สอบถามเรื่องร่องแก้มกับร่องหน้าผากคับ [สั่งพิมพ์]

โดย: zixzak    เวลา: 2017-7-31 11:24
ชื่อกระทู้: สอบถามเรื่องร่องแก้มกับร่องหน้าผากคับ
อยากทราบว่าถ้ามีร่องแก้มกับร่องหน้าผากควรใช้ฟลเลอหรือโบท็อค ดีครับ
พอดีกำลังศึกษาไว้นะครับ เพราะผมมีร่องแก้มกับร่องหน้าผากเยอะคับ
โดย: prangs    เวลา: 2017-8-9 20:12
ถ้าเป็นร่องแก้มแนะนำ ฟิลเลอร์ค่ะของ restylane มาจากประเทศสวีเดนตัวนี้ดีมากเลยค่ะสวยเป็นธรรมชาติ

โดย: kimjeesok    เวลา: 2017-8-21 14:23
ลองดูการฉีดไขมันด้วยเทคนิค  MICRO FAT INJECTION ไหมคะ จะอยู่ได้นานถึง1ปีโดยไม่ต้องมาฉีดซ้ำ เราว่ามันปลอดภัย ไม่เสี่ยงอาการแพ้ และคุ้มกว่าการฉีดฟิลเลอร์อีกนะคะ อีกอย่างช่วยทำให้ร่องแก้มร่องหน้าผาก อิ่มเต็มเป็นธรรมชาติไม่ตึงค่ะ

ปล.  MICRO FAT INJECTION เป็นเทคนิคพิเศษนะคะ ที่ช่วยให้ไขมันอยู่ได้นาน สลายช้า ต่างจากการฉีดไขมันทั่วไปค่ะ
โดย: zixzak    เวลา: 2017-8-30 10:29
kimjeesok ตอบกลับเมื่อ 2017-8-21 14:23
ลองดูการฉีดไขมันด้วยเทคนิค  MICRO FAT INJECTION ไหมคะ จะอยู่ไ ...

ราคาเเพงไหมครับ
โดย: beestr    เวลา: 2020-11-30 10:34
ร่องแก้มกับร่องหน้าผากต้องใช้ฟิลเลอร์ค่ะ เราฉีดเป็น restylane จากแอนจาลีคลินิก อยู่ได้เป็นปีเลย

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2