ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: สาวจมูกแบนขอเปลี่ยนเป็นจมูกพุ่งสวยรพ.เลอลักษณ์ [สั่งพิมพ์]

โดย: Team2539    เวลา: 2017-7-5 11:10
ชื่อกระทู้: สาวจมูกแบนขอเปลี่ยนเป็นจมูกพุ่งสวยรพ.เลอลักษณ์

สวัสดีจ้า  เพื่อนๆทุกคนนน  วันนี้เรามีประสบการณ์เสริมจมูกที่เลอลักษณ์  จะมาเม้ามอยหอยสังข์ให้ฟังกันค่า อิอิ เรื่องมันมีอยู่ว่า  จมูกของเรามันไม่สามัคคีกันค่ะ 55555  มันไม่มี เรียกได้ว่าแบนเลยก็ได้ เดี๋ยวนี้นะสิ่งแรกที่ผู้หญิงจะเลือกทำก็คงเป็นดั้งก่อนแหละเนอะ เอิ๊กๆ

นี่เลยจ้า  รูปก่อนทำฉันเองเป็นไง สวยใสมั้ยละ แบบแบนๆ แหมบเก๋ๆอะ  จริงๆมันเป็นความคิดในตอนนั้น แต่พอเจอคนสวยเยอะๆ แล้วมองดูตัวเองว่าทำไมฉันถึงไม่พัฒนาอะไรกับเขาบ้างเลยย กี่ปีๆก็เหมือนเดิม5555.
        จากนั้นเราก็ตั้งเป้าหมายละ  ว่าฉันจะต้องสวย ดูดีให้ได้55555  เราก็ไม่รอช้าอีกต่อไป ล่าหารีวิว ดูข้อมูล หาแบบมือเป็นระวิงเลยจ้า สะดุดของ รพ.เลอลักษณ์ เข้าค่ะ  งานสวย งานดี อือหื้ออยากรู้จริงๆว่าฉันไปอยู่ไหนมาค่ะ นี่ก็รีบโทจองจิวให้ไว 55555คุยรายละเอียดเบื้องต้นกันก่อนว่าต้องทำไรบ้าง
        พออีกวันเรามาแต่เช้าเลยย พบผู้เชี่ยวชาญก่อน คือเรายังไม่เคยทำมาก่อนไง  แน่นอนความกลัวมันมีอยู่แล้ว แต่ความอยากสวยมีมากกว่า เลยให้เค้าแนะนำว่าจมูกเดิมเป็นแบบนี้ ทรงไหนสวยค่ะ เจ้าหน้าที่เลยแนะนำ Princess noes  ค่ะ โด่งพุ่ง สวย ทำครั้งแรกก็จัดหนักไปเลย ส่วนตัวแล้วชอบค่ะ พี่ๆให้คำปรึกษาดีมากก อิอิ ประทับใจ คุณหมอที่ทำให้เราจะเป็นหมอ  วีรวุฒิ   กำลังมาแรงในรีวิวเลยย อิอิ
        ต่อไปก็มาถึงขั้นตอบพบหมอ เขาจะถามเราก่อนนะค่ะ  ว่าส่วนตัวแล้วอะอยากแบบไหน  จริงๆเลยนะ ทำทั้งทีก็อยากได้โด่งๆพุ่งละสิ5555 ที่เหลือก็ให้หมอช่วยดูเลยยย พอคุยเสร็จ จะมีเจ้าหน้าที่ทำประวัติเรายื่นที่ชั้น 2 จ่ายเงิน –รับยา โล้ดด
        พอถึงวันผ่าตัดแอบตื่นเต้นนิดนึงงง แต่ยังไงก็ใจสู้เตรียมตัวมาแล้ววว5555 แต่เราต้องเปลี่ยนชุด – ล้างหน้า ก่อนเข้าห้องผ่าตัดนะค่ะ  จากนั้นก็นั่งรอสแตนบายอยู่หน้าห้องเลยเดี๋ยวจะมีคนมาเรียกเรา

หลังทำเสร็จทันที สบายๆไม่บวมเลย

วันที่ 1 ค่ะยังชิวๆอยู่ค่ะ  ความโด่งของจมูกพอใจมากก อิอิ หมอจะให้ยาแก้บวมมาทาน คู่กับประคบเย็น นอนหมอนสูงด้วยค่ะ แล้วที่สำคัญงดอาหารแสลง ทะเล ซีฟู๊ด หยุดก่อน55555

วันที่ 3 แกะพลาสเตอร์ออกได้แล้ววว เห็นสันจมูกกันชัดมั้ยยย

วันที่ 5 อ่าๆๆ ไม่มีใครล้อแล้วว่าแบน แหมบบบ

วันที่ 15 ล่าสุด คือพีคมากก แบบจมูกเราดูเข้าที่เร็วอะพอไม่มีแล้วมามี มันรู้แฮปปี้แบบนี้นี่เองอะ 5555 แต่งนงแต่งหน้าไม่อยากจะโม้ ว่าแต่งง่ายขึ้น เพราะน่าเราดูเป๊ะขึ้นไง  มันเป็นอะไรที่ดีมากก  ก่อนทำหวังไว้เยอะเหมือนกันว่าจะต้องออกมาดี แต่มันดีกว่าที่คิดอีก อิอิ

โดย: looknam901    เวลา: 2017-7-10 14:36
น่าเปลี่ยนเลยยย
โดย: noonny034    เวลา: 2017-7-22 08:58
ทรงสวย
โดย: autchara014    เวลา: 2017-8-3 16:44
สวยๆ
โดย: samild_babi    เวลา: 2017-10-26 16:35
ทรงจมูกสวย
โดย: darie999    เวลา: 2017-10-30 15:29
ทรงอะไรสวยๆ
โดย: Jarmes210    เวลา: 2018-1-31 15:09
จมูกโด่งพุ่ง

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2