ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ดั้งสวยพุ่ง ปังสุดฉุดไม่อยู่ ต้องถามเลอลักษณ์ดูตัวจริงเรื่องความสวย [สั่งพิมพ์]

โดย: KTKANGTENT    เวลา: 2017-5-30 17:26
ชื่อกระทู้: ดั้งสวยพุ่ง ปังสุดฉุดไม่อยู่ ต้องถามเลอลักษณ์ดูตัวจริงเรื่องความสวย

สวัสดีค่าเพื่อนๆ วันนี้เราจะมารีวิวเสริมจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์ กับคุณหมอวรรณาให้เพื่อนๆฟังกันค่ะ อ่า.... แค่ชื่อโรงพยาบาลก็พอจะรู้แล้วใช่มั้ยว่าเค้ามาแรงแซงทางโค้งม้ากระทืบโรงยังไง เอ้ยๆๆ55555เล่นใหญ่ไป  เพราะคุณหมอที่นี่เค้าเก่งและดีจริงๆ ไม่ว่าใครก็อยากเข้ามาทำที่นี่  สามารถเนรมิตสาวๆอย่างเราๆให้สวยขึ้นสะพรึง

นี่ก็เป็นรูปก่อนทำนะค่ะ เดิมจมูกเราพอมีอยู่บ้าง แต่สันไม่มีเลยค่ะ55555. ไม่ว่าจะมองแซกข้าง เสยหน้า ดั่งเราหลบมุมหมดเลยค่า55555.  น่าก็ดูไม่มีมิติ  คิดว่ามันธรรมดาเบๆเกินไป  แต่เราว่าคงไม่แปลกหรอกเนาะที่ผู้หญิงอย่างเราหรือเพื่อนๆทุกคนอยากจะเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดูดีขึ้น จะได้สวยๆเริ่ดๆมั่นใจกันค่ะ
        บอกเลยตอนที่คิดจะทำช่วงแรกๆ แบบลังเลมากไม่รู้จะไปที่ไหนดี มันเยอะมากอะค่ะ  ไม่รู้เราจะซวยหรือเปล่า55555. เลยดูพวกรีวิว  พันทิพ  เว็บบอร์ด  หมดทุกอัน5555.เพื่อแบบจะดูข้อมูล ทำมาสวยไม่สวยไรงี้  จะได้ตัดสินใจ  ฮ่าๆ อยากจะบอกว่าหามาอยู่สักพักเลยค่ะ  55555. ก็เจออันที่ถูกใจสักที ก็เลยเข้าไปปรึกษาที่ รพ. ซะเลยย อุ้ยย5555 หลุดมาแล้วสิ (ยังจะเล่น)  เราตัดสินใจเลือกมาทำที่ รพ.เลอลักษณ์ เพราะที่นี่ใครๆก็รู้ว่ามีมาตรฐาน คุณหมอมีประสบการณ์ ปลอดภัย สวยใสแน่นอน
แล้วเราก็เลยเข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญที่ รพ. (มันจะดูรีบๆหน่อย) 55555.ว่าสนใจอยากเสริมจมูก ในใจคิดไว้ว่าแบบถ้าทำนิดเดียวก็ดูไม่ออกละสิว่ามาทำไรงี้  งั้นเราต้องเอาพุ่งๆ ให้ปลายเชิ่ดๆไปเลยแบบ Princess noes  ทำทั้งทีเนาะจัดหนักจัดเต็มไปเลยค่า55555

ส่วนคุณหมอ  เราทำกับคุณหมอวรรณา ดูข้อมูลมาแบบแน่นเอี๊ยดดด ถือว่าดังที่สุดในกระทู้เลยก็ว่าได้ มีคนอยากทำกับหมอเยอะมากก แล้วเราจะพลาดได้อย่างไร 55555.ขอตัวจองเลยนะค่ะคุณหมอ พรีสสสส พอคุยรายละเอียดเสร็จเรียบร้อยเจ้าหน้าที่ก็จะทำประวัติไว้ ส่วนหน้าที่เราก็จ่ายเงิน-รับยา กลับบ้านๆได้เลยค่า
        พอถึงวันผ่าตัด พี่นี่ตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ5555 แต่ยังไงล่ะมาขนาดนี้ล่ะ อยากสวยต้องใจถึงยอมค่ะยอม5555 เอาล่ะอย่ามัวแต่มาลำไยอยู่ตรงนี้  เราขอไปเปลี่ยนชุด ล้างหน้าทำความสะอาดรอคิวผ่าตัดก่อนนะค่ะ เดี๋ยวออกมาเป็นยังไงเดี๋ยวจะมาอัพเดตให้ดูกันน้า

ทาด๊า....55555 มาแย้ววค่ะเพื่อนๆ หลังทำเสร็จทันทีแฮปปี้มากๆ ตอนแรกคิดไว้เลยค่ะว่าต้องบวม ช้ำเขียวแน่เลย แต่ป่าวเล้ยยย ปกติ ใสๆกลับบ้านได้เลยค่ะ5555.

วันที่ 4 แล้วนะเพื่อนๆ จมูกเริ่มเข้าที่แล้วนะ5555 หลายๆคนถามเราค่ะ  ว่าทำไมไม่ช้ำไม่บวมเลย เราทำตามที่คุณหมอบอกค่ะ กินยา  ประคบเย็น  ไม่ทานอาหารแสลง  ที่สำคัญเลยนอนหมอนสูงๆ  เลือดจะได้ไหลเวียนสะดวก อ่าๆๆบอกหน่อยละกันว่าทำไมมันถึงไม่ช้ำเขียวเลยก็คุณหมอมือเบา ไม่เจ็บ555555

อาทิตย์นึงแล้วค่า เป็นยังไงกันบ้าง ลืมหน้าเก่าไปกันแล้วเด๊ะ55555 แน่นอนละ เปลี่ยนไปสะขนาดนี้ ขนาดส่องกระจกดูน่าตัวเองยังตกใจ อุ้ยย ออกไป เทอเป็นใคร  ทำไมสวยแบบนี้55555
        สุดท้ายแล้วนะ  ขอพูดความประทับกับที่นี่นิดนึง ว่าเราชอบมากๆ ไม่ว่าจะเป็นเจ้าหน้าที่หรือคุณหมอ แม้กระทั่งยาม5555 ไม่ใช่ แต่ยังไงที่นี่ดูแลเราดีมากๆ ยังกับเราเป็นลูกค้าวีไอพี  คิดในใจว่าแบบจะเป็นแบบที่อื่นมั้ย  ที่เป็นคนดังถึงจะทำสวยให้ไรงี้ แต่ป่าวเลยค่ะ  ที่นี่ทำมาตรฐานเดียวกันหมดเลย  เราก็ธรรมดาแต่ผลที่ออกมาแบบดีมากกก แต่ที่ไม่ธรรมดาก็คงจะเป็นความสวยของเราที่เพิ่มขึ้น5555555. จริงๆนะไม่เชื่อก็ดูที่หน้าเราได้เลยย ทุกวันนี้เรามีความมั่นใจ  ในการใช้ชีวิตมากขึ้นเลยก็ว่าได้ กล้าแต่งตัว แต่งหน้า คือมีแต่เรื่องดีๆเข้ามา เลิฟเลยยยย.....

โดย: Janeji7831    เวลา: 2017-6-13 15:00
ปลายพุ่งสวย
โดย: Kir86666    เวลา: 2017-6-13 16:39
สโลปสวย
โดย: nidmax1234    เวลา: 2017-7-11 16:48
ดั้งจมูกสวยมากค่ะ
โดย: pommy234    เวลา: 2017-7-13 15:21
โด่งสวย
โดย: Baitey1881    เวลา: 2017-8-4 14:58
สวยจังเลย

โดย: joyzbkk    เวลา: 2017-8-15 15:31
สวยๆ
โดย: kwenny245    เวลา: 2017-9-7 15:02
สวยปัง
โดย: Kankunpriya    เวลา: 2017-9-29 15:01
ราคาเทา่รัย

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2