ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: จมูกสวยปัง เปลี่ยนลุกใหม่เพิ่มความมั่นใจ ไฉไลกว่าเดิม สวยได้ตลอดที่ธราธร เมดิคอล คลินิกค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: เอลล่า    เวลา: 2017-5-26 18:16
ชื่อกระทู้: จมูกสวยปัง เปลี่ยนลุกใหม่เพิ่มความมั่นใจ ไฉไลกว่าเดิม สวยได้ตลอดที่ธราธร เมดิคอล คลินิกค่ะ

ฮัลโหลลลล สวัสดีคร้าเพื่อนๆทุกคนวันนี้ขออนุญาติมา รีวิวเสริมจมูกค่ะ

ถ้าหากผิดพลาดประการได้ขออภัยด้วยนะค่ะ

เราเพิ่งไปเสริมจมูกมาสดๆร้อนๆเลยคร้า ที่ธราธร เมดิคอล คลินิกค่ะ เสริมยังไม่ถึงเดือนเลย

มีความตื่นเต้น นับวันจมูกเข้าที่ยิ่งรัดแกนยิ่งสวย ทำที่นี่ไม่บวมไม่ช้ำเลยคร้า

แต่งหน้าทำงานได้สบายๆไม่ต้องพักฟื้นนาน ฟรุ้งฟริ้งไปอีก ปลื้มค่ะ

คุณหมอใจดีน่ารัก แนะนำเราอย่างละเอียดเลยค่ะ ราคาไม่ต้องพูดถึง คุ้มมาก

ราคาเคสรีวิว 6,xxx บาท มัดจำแค่ 1500 บาทลงคิวนัดทำได้เลยนะค่ะ

นี่เราคุยกับแอดมินจนรู้หมด555++ ไว้ใจที่นี่มากค่ะ  เพื่อนๆก็มาทำกันเยอะนะ

อยากสวยตามมานะค่ะ   ะคุณทุกๆท่านที่เข้ามาอ่านคะ เดี๋ยววันหลังจะมาเล่าใหม่นะค่ะ

เวลาน้อยต้องไปทำงานก่อนนะค่ะ บ๊ายบาย #จมูกธราธร จุ๊ฟๆ

โดย: bent_cha    เวลา: 2017-5-26 21:56
เป็นยังไงบ้างค่ะ รอชมคลีนิคตั้งอยู่ที่ไหนค่ะ
โดย: vidaya    เวลา: 2017-5-27 13:27
ทรงสวยมากค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2