ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: สอบถามเรื่องทำหน้าอก [สั่งพิมพ์]

โดย: Sunantinee    เวลา: 2017-5-19 17:16
ชื่อกระทู้: สอบถามเรื่องทำหน้าอก
ตอนนี้้ทำหน้าอกได้ ประมาณ38 วันค่ะ แต่ด้านซ้ายไม่ค่อยมีปัญหา แต่จะมีด้านขวามากก่าคือ
1.เวลายกแขนด้านขวา ใต้รักแร่จะมีเอ็นใหญ่ๆ บวมขึ้น แต่ไม่เจ็บนะค่ะ
2. ด้านขวาเหมือนเดิม คือร่องอกด้านในเวลากดแล้วรู้สึกเจ็บค่า เวลานวด แต่ซ้ายไม่เป็นนะค่ะ

ขอคำแนะนำหน่อยค่า ว่ามันจะหายไหม หรือจะต้องทำไงบ้างค่ะ
โดย: mata3653    เวลา: 2017-6-8 13:28
ได้ลองไปปรึกษาหมอที่ทำมั้ยค่ะ หมอน่าจะบอกได้ เพราะเราทำมาไม่มีปัญหานะค่ะ
โดย: Eying1    เวลา: 2017-8-4 16:14
เส้นยึดค่ะ ต้องใช้หมอเส้นและการกายภาพช่วย
แนะนำเลย ที่ศูนย์สุขภาพทรวงอกสตรี เค้าดูแลหลังผ่าตัดศัลยกรรมโดยเฉพาะ
ชื่อเฟส นวดนมซิลิโคน โทรปรึกษาเจ้าของร้านเลย ชื่อคุณหญิง0807536657
ร้านเค้าเปิดมา3ปีแล้ว ดาราไปกันเยอะ
เจ้าของร้านเรียนกายภาพทรวงอกเฉพาะทาง คือดีและปลอดภัยที่สุด แนะนำค่ะ
โดย: โอปอออ    เวลา: 2017-11-2 12:16
ปรึกษาหมอดีกว่าค่ะ
โดย: OxygenOxygen    เวลา: 2019-8-15 16:37
กลับไปให้หมอที่ทำมาดูก็ดีนะคะ หมอเค้าจะได้รู้ แล้วแก้ให้ทัน ถ้าเกิดว่ามีอะไรผิดปกติ เพราะตอนเราไปทำหน้าอกที่อัครา คลินิก เราก็มีเจ็บๆนิดหน่อยเหมือนกัน แต่พอกินยา ทำตามทุกอย่างที่หมอบอกเคร่งครัด ก็ไม่มีปัญหาอะไรแล้ว

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2