ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: สอบถามคนที่เคยทำจมูกกับ The art clinic [สั่งพิมพ์]

โดย: zwoimam    เวลา: 2017-4-27 21:55
ชื่อกระทู้: สอบถามคนที่เคยทำจมูกกับ The art clinic
คือเราสนใจจะทำจมูกกับ the art อ่าค่ะ เคยส่งรูปหน้าตรงไปให้ในเพจดู เค้าบอกว่าต้องตะไบจมูกด้วย ไปถามอีกที่เค้าก็ให้ตัดปีจมูก คือแต่ละที่บอกไม่ค่อยเหมือนกันแต่ก็เห็นทรงของที่ the art clinic สวยดี ไม่ค่อยเห็นเคสหลุด

คือเราอยากรู้ว่า มีใครไปทำแล้วมันไม่โอเคบ้างไหมคะ หลังทำเขาดูแลดีไหม คือหาเคสหลุดค่อนข้างยาก แต่ก็ยังไม่มั่นใจในตัวคุณหมอเท่าไหร่ เพราะว่าคุณหมอไม่ได้จบศัลกรรมมา แค่ไปอบรมมา เราเลยยังไม่ค่อยมั่นใจเท่าไหร่ อ่าค่ะ

ปล.บางที่ยิ่งหน้าม้าเยอะ ยิ่งเชื่อยากเลยอะ
ปล2.ถ้ามีหมอจบศัลกรรมที่เก่งๆ ก็แนะนำได้นะคะ งบก็เสริมซิลิโคนรวมทุกอย่างราคาประมาณ 2-3 หมื่นอ่าค่ะ
โดย: Pnsc    เวลา: 2017-5-1 18:56
ตามด้วยคนค่ะ หาเคสหลุดไม่ได้เลย ไม่แน่ใจว่าดีจริงมั้ย
โดย: Noon.k36    เวลา: 2017-7-27 11:11
หมอดาทำจมูกทรงสวยนะค่ะ
โดย: mildmintt    เวลา: 2017-11-24 17:22
น้องสาวเราไปทำจมูกกับหมออาทนะ นางอยากได้โด่งแบบธรรมชาติ ไม่พุ่งเกิน ทำมาเราว่าก็โอเคอยู่นะคะ ว่าจะไปทำอยู่ แต่ติดอย่างเดียวคือยังไม่มีเวลาไปจองคิวเลย
โดย: deepeebee    เวลา: 2020-1-7 16:40
เห็นรีวิวเยอะเหมือนกันค่ะคลินิกนี้ แต่สุดท้ายเราตัดสินใจไปทำที่อัคราคลินิก เพราะเห็นรีวิวของหมอปิ๊ก ดูมาหลายเคส คือธรรมชาติมาก เราก็เลยเลือกทำกับอัคราคลินิก จะบอกว่าคลินิกสวย บรรยากาศดี แล้วเครื่องมือการบริการต่างๆก็ระดับพรีเมี่ยมเลยค่ะ หมอที่นี่จบมาโดยตรง ประสบการณ์ 20 ปี++ มีไปดูงาน ศึกษางานต่างๆที่เมืองนอกด้วย ลองทักไปคุยในเพจ Akara Clinic ก่อนก็ได้ค่ะตัวเอง
โดย: thanawan_sutti    เวลา: 2020-2-18 01:46
เราก็ดูๆคลินิคนี้อยู่ค่ะ แต่ก็ตัดสินใจทำที่คลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาคะ เพื่อนแนะนำให้ทำ สวยดูธรรมชาติดีค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2