ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: เสริมจมูกเปลี่ยนสาวหน้าหมวย เป็นสาวหน้าคมกริบ [สั่งพิมพ์]

โดย: asulida    เวลา: 2017-4-18 12:46
ชื่อกระทู้: เสริมจมูกเปลี่ยนสาวหน้าหมวย เป็นสาวหน้าคมกริบ
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิวเสริมจมูก คุณหมอนัท นภัส ที่ YB Clinic พระราม 3 ค่ะ
สาเหตุที่อยากเสริมจมูก เพราะว่า อยากมีสันเพิ่มอีกนิดๆ ให้หน้าดูคมๆขึ้นบ้าง
ก่อนเสริมก็พอมีเนื้อจมูกอยู่บ้างแล้ว แต่อาจจะไม่ได้โด่งมาก ไม่ค่อยมีมิติมาก

ก็หาข้อมูลการเสริมจมูกอยู่ซักพักนึงเลยค่ะ อยากเสริมรอบเดียวไม่อยากแก้หลายๆรอบกลัวด้วย
มาเจอของ YB Clinic ก็ค่อนข้างสนใจค่ะ รีวิว ฝีมือคุณหมอค่อนข้างถูกใจ ก็เลยโทรไปสอบถาม
ราคาและก็ค่าใช้จ่ายต่างๆ  ปรากฎว่าไม่แพงอย่างที่คิดเลยค่ะ คิวก็มีตรงกับวันที่เราว่างพอดีด้วย
เลยตัดสินใจทำที่นี่แหล่ะค่ะ เพราะก็มั่นใจด้วยรีวิวก็เยอะนะคะ ข้อมูลเคสหลุดๆก็ไม่ค่อยมีเลยค่ะ

คุณหมอเสริมค่อนข้างปราณีตนะคะใช้เวลาเสริมประมาณ 1 ชม.นิดๆค่ะ จะช้าก็ตอนเหลาซิลิโคน
บรรยากาศในห้องผ่าตัดก็ไม่ได้ดูน่ากลัวเหมือนในหนัง ในละครนะคะ ค่อนข้างผ่อนคลาย สบายๆ
เปิดเพลงคลอเบาๆ คุณหมอ และพี่พนักงานก็ชวนคุยบ้างค่ะ ทำให้เราคลายความกลัวลงได้เยอะ

เดี๋ยวมาดูรีวิว ก่อนและหลังเสริมจมูกของเรากันนะคะ

ก่อนเสริม

หลังเสริม

เป็นยังไงบ้างคะ หน้าเปลี่ยนไปจากเดิมบ้างไหม ดูคมขึ้นมากๆเลยว่าไหมค่ะ ชอบมากๆเลยค่ะ
ประทับใจในฝีมือคุณหมอและการบริการของพนักงานที่คลีนิกมากๆเลยค่ะ ฝากไว้เป็นอีก 1 ตัวเลือกนะคะ

ใครสนใจก็ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดูค่ะ มีสาขาที่พระราม 3 มหาสารคาม และขอนแก่นด้วยค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2