ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: สงสัยการเย็บจมูกของคุณหมอแต่ละท่าน [สั่งพิมพ์]

โดย: Zuzee12    เวลา: 2017-3-14 01:13
ชื่อกระทู้: สงสัยการเย็บจมูกของคุณหมอแต่ละท่าน
สวัสดีค่ะคือ เราพึ่งทำจมูกมาจะครบ1 เดือนแล้วค่ะเป็นการทำจมูกครั้งแรก...ของเรา เสริมทรงตั๊กแตนค่ะตะไบฮั้ม และเย็บอินเตอรโดม
พอดีไปดูคลีนิคอื่นๆ พึ่งจะสังเกตว่าการเย็บของคุณหมอแต่ละท่าน ไม่เหมือนกัน..ของเราเย็บมาด้านนอกคืิอเห็นไหมชัดมากค่ะ

[

แต่ของคนอื่น เย็บด้านในสวย คือไม่เห็นไหมเลยค่ะ สมาชิกในนี้ใครพอจะรู้บ้างค่ะว่าทำไม ถึงเย็บไม่เหมือนกัน และมีวิธีรักษารอยแผลเป็นที่เกิดจากรอยไหมเย็บ. บ้างมั้ยค่ะ

หลังตัดไหมและปัจจุบันยังมีรอยอยู่ค่ะ
โดย: Pimmadap    เวลา: 2017-7-27 13:18
we clinic   ทรงสวยมากอ่ะ
โดย: Mikito    เวลา: 2018-3-31 23:16
เอิ่มม เอาจริงๆเราเห็นแบบนี้ก็หลายที่ค่ะ ข้อเสียคือทิ้งแผลที่เกิดจากการรัดของไหม ใครจะรับประกันว่าจะไม่ทิ้งแผลเป็นละ  ส่วนมากที่เห็นแผลจะอยู่ในรูจมูก คุณหมอคณิต เย็บแผลดี ทรงธรรมชาติ  

ยังไงเป็นกำลังใจให้นะค่ะ
โดย: baobao123    เวลา: 2018-11-13 00:23
ส่วนตัว​ไม่เคยเห็นเย็บรอบๆนอกแบบนี้​เลยค่ะ  เห็นเย็บด้านนอกเฉพาะเคสโอเพ่น แค่จุดเดียว

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2