ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: รีวิวสักสีปาก สักหัวนม ที่เมดเมติก บาย เมโกะ [สั่งพิมพ์]

โดย: v_golf    เวลา: 2017-2-17 15:30
ชื่อกระทู้: รีวิวสักสีปาก สักหัวนม ที่เมดเมติก บาย เมโกะ

หลังจากทำปากกระจับกับเมดเมติก กอล์ฟก็ได้แวะเวียนไปใช้บริการที่เมดเมติกอยู่บ่อยๆ
ล่าสุดที่ไปฉีดฟีลเลอร์มาเมื่อปลายปีที่แล้ว พี่เจ้าหน้าที่ ที่ดูแลกอล์ฟบอกว่า เมดเมติกกำลังจะเปิดบริการใหม่นะ
หลายบริการเลย ตอนนั้นก็ถามพี่เขาว่ามีอะไรบ้าง น่าสนใจทุกอย่างเลยครับ ทั้งต่อขนตา สักคิ้ว แต่ที่สนใจมากๆ
ก็คือสักสีปาก เนี่ยแหละครับ เพราะเดิมปากสีคล้ำ ก็อยากจะให้สีมันดูซอฟลงมา
พอเค้าเปิดบริการเมื่อเดือนมกราที่ผ่านมา ก็ไม่รอช้า จองคิวมาทำทันที

พอวันที่มาทำ ก็รู้ว่าเค้ามีสักหัวนมด้วย โห มันดี มันน่าลอง เลยจัดไปชุดใหญ่เลยครับ ทั้งปากและหัวนม

ก่อนทำ ฝากพี่เจ้าหน้าที่ช่วยถ่ายรูปให้หน่อย เพราะอยากเห็นความเปลี่ยนแปลง

ช่างสักเก่งมากๆ แนะนำว่าควรใช้สีโทนส้ม เพราะพอสีจางลงมา จะกลืนกับสีผิว ไม่ได้ออกไปทางอมชมพูแบบของผู้หญิง

หลังสักเสร็จ ก็ได้สีแบบนี้ครับ

ผ่านไปประมาณ 1-2 สัปดาห์ สีก็ค่อยๆจางลง และกลืนเป็นสีผิว เป็นธรรมชาติมากครับ

โดย: WMm    เวลา: 2017-2-17 23:15
สวยค่ะ มารีวิวตอนหลังลอกหน่อยนะคะ
โดย: nene_am    เวลา: 2017-2-23 18:03
สีสวยค่ะ ดูเปลี่ยนไปเลย

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2