ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: Review หน้าอก Big size By: คุณหมอกิตติศักด์ @LELUX [สั่งพิมพ์]

โดย: thiprakhon    เวลา: 2016-10-4 13:23
ชื่อกระทู้: Review หน้าอก Big size By: คุณหมอกิตติศักด์ @LELUX
สวัสดีค่ะ วันนี้นิสาจะมา review หน้าอกซิลิโคน mentor ที่ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ค่ะ
ค่าใช้จ่ายจากการเสริมหน้าอกครั้งนี้ราคาแสนกว่าๆค่ะ เพราะนิสาเคยเสริมมาก่อนหน้านี้แล้ว
แต่ว่าอยากมา up size เพิ่ม จึงคิดว่าเป็นงานแก้ด้วย น่าจะ25k ค่ะ ถ้านิสาจำไม่ผิด

ส่วนราคาทำโดยปรกติซิลิโคนตัวนี้คือราคา mentor  77k – 78k ค่ะไม่เกินนี้  แต่ซิลิโคนต้องไม่เกิน 400cc
และที่นิสาทำนิสาทำ 450cc ค่ะ เลยเสียค่าเพิ่มขนาด 12k  ราคาเลยเบ็ดเสร็จเป็นแสนกว่าอย่างที่บอก

แต่ราคาตรงนี้คือรวมที่นิสาได้นอนพักฟื้นที่โรงพยาบาล  และรวมยารวมอะไร net แล้วค่ะ

ก่อนทำหรือก่อนแก้ up size ที่เลอลักษณ์นนะคะ ของเก่านิสาประมาณ 350cc

บางคนอาจจะคิดว่า ของเก่าก็ดีแล้ว กำลังพอดีตัว แต่สำหรับนิสา นิสาอยากให้มัน ดู sexy กว่านี้ค่ะ
และทำมาค่อนข้างนาน รู้สึกอยากเปลี่ยนอยากแก้ และอยากได้ทรงใหมี่สวยๆกว่าเดิมค่ะ

ภาพนี้คือตอนที่นิสา นอนพักฟื้นที่โรงพยาบาลค่ะ ที่นี่จะให้มีคนติดตาม คนดูแลได้1คนค่ะ
แต่ถ้าไม่มีมาที่นี่ก็สามารถเรียกเจ้าหน้าที่ได้ตลอดเวลาเลย ในช่วงที่เราพักฟื้น ซึ่งนิสาว่ามันค่อนข้างสะดวกมาก

หลังจากถอดผ้ามาแรกๆ ทรงหน้าอกนิสาก็เป็นประมาณนี้ สำหรับ sport bra  ถ้าใครไม่มีสามารถซื้อได้ที่โรงพยาบาลเลย
เค้าจะมีขายเหมือนกัน แต่จะคนละแบบกับที่นิสาใส่ในภาพนะคะ เพราะนิสาเคยทำเลยมีอยู่แล้ว เลยไม่ได้ซื้อค่ะ

และพอผ่านไปประมาณ 1 เดือน ทรงก็เข้าที่เป็นประมาณนี้ค่ะ ตอนนี้นิสายังไม่ได้เริ่มนวดมากเท่าไหร่
อาศัยการดันๆขยับๆแทนมากกว่า เพราะว่านิสาเป็นงานแก้ เลยอยากจะทิ้งช่วงให้แผลสมานสนิทเดือนกว่า
จึงจะเริ่มนวดค่ะ

ส่วนรูปสุดท้ายนี้ คือรอยแผลนะคะ นิสาเป็นคนที่โชคดีที่เวลาเป็นแผลจะไม่เป็นคีรอย
แผลที่ได้เลยออกมาสวยแบบนี้เลยค่ะ ถือว่าคุณหมอฝีมือดีจริงๆในเรื่องการเย็บ แผลเนียนไปรอยพับใต้ราวนมเลย

เบ็ดเสร็จโดยรวมการรีวิวก็มีเท่านี้ค่ะ ราคาตามนี้ และมีประกันให้ 1ปี ราคานี้คือได้ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ เจ้าของโรงพยาบาลเท่านั้นนะคะ ไม่ต้องห่วงว่าจะเสียเงินเยอะแล้วได้ทำกับคุณหมอ no name ที่ไหน นิสาจึงเลือกไว้ใจและทำที่นี่ และผลออกมาก็ประทับใจมากๆค่ะ ขอบคุณค่ะ

โดย: notirafly    เวลา: 2016-10-5 10:52
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกก

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2