ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ตาใหม่ สดใสเว่อ กับ หมอโอ๋ ธนพันธ์ [สั่งพิมพ์]

โดย: Tuktak    เวลา: 2016-9-27 18:16
ชื่อกระทู้: ตาใหม่ สดใสเว่อ กับ หมอโอ๋ ธนพันธ์
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tuktak เมื่อ 2016-9-27 18:16

หวัดดีค้าาา~
        ทักทายคนที่เข้ามาเยี่ยมชมกระทู้ทุกๆ คนนะคะ ขอแทนตัวเองว่าพี่...ละกัน ชื่อ พี่ตั้ก ^ ^

คือ เป็นคนเบ้าตาลึก แถมยังมีหลายชั้นซ้อนกันอีก เหมือนง่วงตลอด  บางทีก็นึกอยากได้ตาหวานๆ สวยๆ กะเค้าบ้าง แต่ไม่รู้จะไปทำที่ไหนดี เลยหาความรู้จากคนนั้นคนนี้มาเรื่อยๆ ดูรีวิวจนตาแฉะ จนตัดสินใจเลือกหมอโอ๋ ธนพันธ์ เห็นคนทำเยอะ ราคาไม่แพงเกินไป คิวนาน แต่เห็นคิวนานก็ยิ่งมั่นใจ นัดคิวทำวันที่ 5 กย กับคุณยูมินเลขาคุณหมอค่ะ ดูรีวิวกันเลยนะคะ

ก่อนทำค่ะ หุๆ

หยุดงาน 1วันหลังทำ พยายามประคบเย็นให้เยอะที่สุด ไม่ปวดอะไรเเลย ไม่เจ็บ ดีจัง

ตาหวานขึ้นมั้ยคะ โดยส่วนตัวชอบมาก คนรอบข้างชมว่าสวยและเด็กลง น่าจะทำนานแล้ว 55555

ก่อนทำและหลังทำค่ะ

สวยแล้วก็มาอวดบ้าง
ปล. แต่งหน้าทุกวัน เพราะต้องทำงาน แต่ห้ามแต่งตา สำหรับคนที่กำลังหาข้อมูลดูรีวิวที่เพจ หมอโอ๋ ธนพันธ์ เอาใจช่วยสำหรับคนที่กำลังอยากทำตา หาข้อมูลเยอะๆ นะคะ

โดย: Nuifavor    เวลา: 2016-10-4 11:42
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
โดย: akkakarn    เวลา: 2016-10-8 23:46
สวย
โดย: Am_Nuii    เวลา: 2016-11-5 17:05
สวย น่ารักมากๆ เลยค่ะ
โดย: woranittha    เวลา: 2017-6-20 18:27
สวยมากเลยค่ะ ตาหวาน
โดย: TheRunningRain    เวลา: 2017-10-6 11:46
น่ารักมากๆ เลยค่ะ ตาหวานขึ้น

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2