ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ภาพบรรยากาศงานปรึกษาศัลยกรรมแพทย์ Let me in โรงพยาบาลไอดี [สั่งพิมพ์]

โดย: idhospital_thai    เวลา: 2016-8-24 11:25
ชื่อกระทู้: ภาพบรรยากาศงานปรึกษาศัลยกรรมแพทย์ Let me in โรงพยาบาลไอดี
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย idhospital_thai เมื่อ 2016-8-24 11:25

บรรยากาศงานปรึกษาศัลยกรรมโรงพยาบาลไอดี
วันที่ 6-7 สิงหาคมที่ผ่านมา

สวัสดีค่ะ วันนี้เราได้นำรูปบรรยากาศในงานปรึกษาศัลยกรรม
เมื่อวันที่ 6-7 สิงหาคม ที่ผ่านมา มาฝากกันค่ะ

ต้องขอขอบพระคุณทุกท่าน ที่สละเวลามาในงาน
ทำให้บรรยากาศในงาน สดใส และ อบอุ่นมากเลยค่ะ

และหากมีข้อบกพร่องหรือติดขัดใดๆ
ทางเราก้ขออภัยมา ณ ที่นี และ จะปรับปรุงให้ดียิ่งขึ้นไปอีกค่ะ

สำหรับท่านใดที่พลาดมาร่วมงานในครั้งนี้ ไม่ต้องเสียดายนะคะ
เพื่อทุกท่าน เราจึงจัดงานขึ้นอีกครั้ง ที่ โรงแรม Pullman Sukhumvit เหมือนเดิม
ในวันที่ 10 กันยายนนี้ค่ะ

รีบจองด่วนนะคะ รอบนี้จำนวนจำกัดค่ะ คุณหมอปาร์คไปเองเลย

ภายในงานมีส่วนลดพิเศษสำหรับคนที่มางานโดยเฉพาะอีกด้วย

ใครที่ไม่อยากพลาดงานดีๆแบบนี้ รีบจองปรึกษามาเลยนะคะ !!
▶แอดไลน์ปรึกษา : @id_thailand (มี@ด้วยนะคะ)
▶หรือคลิกแอดไลน์ทันที -- > คลิ๊ก
▶ตารางราคาศัลยกรรม  -- > คลิ๊ก
▶โทรถามรายละเอียดได้เลย : 02-117-9540

โดย: idhospital_thai    เวลา: 2016-8-24 14:25
ใครที่ไม่อยากพลาดงานดีๆแบบนี้ รีบจองปรึกษามาเลยนะคะ !!
▶แอดไลน์ปรึกษา : @id_thailand (มี@ด้วยนะคะ)
▶หรือคลิกแอดไลน์ทันที -- > คลิ๊ก
▶ตารางราคาศัลยกรรม  -- > คลิ๊ก
▶โทรถามรายละเอียดได้เลย : 02-117-9540
โดย: idhospital_thai    เวลา: 2016-8-25 11:50

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2