ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: จมูกสวยๆ ปลื้มมาก จากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ [สั่งพิมพ์]

โดย: noooooon    เวลา: 2016-7-26 17:00
ชื่อกระทู้: จมูกสวยๆ ปลื้มมาก จากโรงพยาบาลเลอลักษณ์
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ เราชื่อนุ่นนะคะ วันนี้จะมารีวิวจมูกสวยๆที่ทำกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ชมกันนะจ่ะ

12 วัน

เราไปทำทรง Princess Nose จ่ะ ได้ประมาณอาทิตย์กว่าๆแล้ว งานออกมาคือเราชอบมากๆเลย คุณหมอมือเบามากๆ หลังทำออกมาไม่ช้ำเลยคร่ะ และที่สำคัญเลยจะบอกว่าที่นี้บริการดีสุดๆค่ะ ตอนนี้แม้ว่าจะยังไม่เข้าที่เท่าไร แต่จมูกโด่งชึ้นชัดเจน  นุ่นคิดไม่ผิดค่ะที่เลือกทำกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ นอกจากความปลอดภัย เครื่องมือที่ทันสมัยแล้ว จมูกยังปังมากๆอีกด้วย อิอิ สาวๆที่สนใจอย่ารอช้านะคะ รีบเข้าไปเลย จมูกใช้เวลาแปปเดียวก็เสร็จแล้วค่ะ เชื่อนุ่น เพราะนุ่นเคยกลัวมากก่อนจ๊า เราอาจจะอธิบายไม่เก่งเท่าไรนะคะ แต่ไว้จะมาอัพรูปเพิ่มเติมให้ดูอีกครั้งน้าค่ะ ถ้าจมูกเข้าที่แล้วอ่า

1 วัน

3 วัน

4 วัน

12 วัน

โดย: suparat.apic    เวลา: 2016-8-5 13:21
สวยมากค่ะ ทำหมอท่านไหนคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2