ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: จะปังอะไรเบอร์นี้ กับดั้งโด่งๆ ทรง Idol Nose จากคุณหมอวีรวุฒิ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ [สั่งพิมพ์]

โดย: ่่joysiri    เวลา: 2016-6-30 17:41
ชื่อกระทู้: จะปังอะไรเบอร์นี้ กับดั้งโด่งๆ ทรง Idol Nose จากคุณหมอวีรวุฒิ โรงพยาบาลเลอลักษณ์

ชื่อจอยนะค่ะ ^^
จอยจะมาแบ่งปันประสบการณ์ที่เสริมดั้งไม่เจ็บไม่บวม กับคุณหมอวีรวุฒิ ที่ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ
ก่อนทำจมูกจอยไม่มีดั้งเลยค่ะ เลยมีความคิดอยากได้จมูกโด่งๆ พุ่งๆ มานานแล้ว
เรียกได้ว่าเป็นจมูกที่ฝันเลยค่ะ เพราะ ส่วนตัวชอบให้ดั้งพุ่งๆ จะได้ไม่ต้องเปลืองไฮไลน์อีกแล้ว ฮ่าๆ
เลยขอคุณแม่มาเสริมจมูก ซึ่งคุณแม่อยากให้เสริมที่เป็นโรงพยาบาลมากกว่าค่ะ
เนื่องจากปลอดภัย และมีคุณภาพ เลยนั่งหาๆๆๆๆ มีหลายที่น่าสนใจ แต่มาลงเอ่ยกับ เลอลักษณ์
เพราะว่า รีวิวสวยดี ไม่ค่อยมีเคสหลุด แถมราคาน่ารัก 13900 บาทอีกด้วย ซึ่งไม่แพงเลยจริงๆ
พอคุณแม่อนุมัติเลยเข้ามาทำเลยกับทางเลอลักษณ์เลยทันทีค่ะ ....

เข้ามาปรึกษาพี่ๆน่ารักมากเลยค่ะ แนะนำให้ทำแบบ Idol Nose กับคุณหมอวีรวุฒิ ค่ะ
ตอนทำไม่เจ็บเลยค่ะ แบบว่าชิวสุดๆไปเลย มียาสลบให้ และก็ยาชา ตื่นมาก็งงๆ นอนสักพักก็เสร็จค่ะ
กลับบ้านมาก็พักๆๆๆ ไม่กี่วันก็ออกไปข้างนอกได้แล้วจ้า

ส่วนตัวปลื้มกับดั้งมากๆ เพราะสวยยยยยย มากจริงๆ ได้ดั่งใจ พุ่งเลยค่ะ ชอบมากกๆ
แนะนำเลยค่ะใครอยากได้ดั่งพุ่งๆ สวยๆ ทำกับคุณหมอวีรวุฒิที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์เลยค่ะ

โดย: nivet    เวลา: 2016-6-30 23:08
จมูกชมพู่
โดย: nivet    เวลา: 2016-6-30 23:24
จมูกชมพู่
โดย: iamprincessza    เวลา: 2016-7-13 10:33
คุณหมอท่านไหนคะ โด่งได้ใจจริง
โดย: crabbiepooza    เวลา: 2017-1-4 16:28
สวยอะ น่ารักมากค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2