ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: จมูกเบี้ยงจมูกพังจากที่อื่น เลอลักษณ์ไม่สน เพราะหมอเก่งๆที่เลอลักษณ์ช่วยได้ [สั่งพิมพ์]

โดย: wiwi2222    เวลา: 2016-5-16 14:45
ชื่อกระทู้: จมูกเบี้ยงจมูกพังจากที่อื่น เลอลักษณ์ไม่สน เพราะหมอเก่งๆที่เลอลักษณ์ช่วยได้
ฮาโหลลล....ชื่อ วิ นะคะ วันนี้มาแชร์ประสบการณ์การแก้จมูกที่ใกล้หมดอายุกันค่ะ
เนื่องจากทำที่อื่นมาพอสมควร ทรงเปลี่ยนไป มาความเบี้ยว ไม่เป็นธรรมชาติ ดูไม่ดี แปลกๆ
จึงกระทำการติดต่อจองคิวที่เลอลักษณ์เพื่อทำการแก้จมูกใหม่เลยค่ะ

เห็นว่าแกนจะเหนชัดมากแล้วค่ะ ......ถึงเวลาปรับเปลี่ยน

วันที่ 1 วันที่ต้องไปโรงพยาบาลเลอลักษณ์
ก็ต้องเตรีนมเงินไปจ่ายค่ะ จ่ายเงินก่อนทำ รับยาแล้วจึงทำการเสริมจมูก
ก่อนเสริมมีการฉีดยาสลบให้ก่อนจะได้สบาย
หมอทำไม่นาน

วันที่ 2 เมื่อกลับมาพัก จะมีการช้ำเหมือนกานค่ะ
แต่ไม่ได้ช้ำมากอะไรค่ะ

วันที่ 3 โรงพยาบาลมีความสะอาด ห้องปลอดเชื้อ และมีความน่าไว้ใจหมอค่ะ หมอเก่งมากค่ะ

แก้ครบ 1 เดือน รู้สึกชอบมากค่ะ เพราะเหมือนเด็กลง

ยิ้มสดใส ใช่กว่าเดิมเลยค่ะ

จมูกที่ทำ ราคา 15900 บาทค่ะ มีค่างานแก้ 5000 ค่ะ ซึ่งเป็นราคาที่รับได้
และชื่นชมในผลงานหมอที่เลอลักษณ์มากๆค่ะ การทำงานของหมอมืออาชีพจริงๆค่ะ

โดย: mkii    เวลา: 2016-5-16 22:33
สวย ถูก ดี ทำกับหมอไหนค่ะ
โดย: สๅยบัว    เวลา: 2016-5-18 00:29
ทำกับหมอไหนค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2