ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ชีวิตดี๊ดี ก็มีดั้งกับเค้าแล้วอ่ะ >> IDOL NOSE << ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่า [สั่งพิมพ์]

โดย: ืnannanza    เวลา: 2016-5-7 11:32
ชื่อกระทู้: ชีวิตดี๊ดี ก็มีดั้งกับเค้าแล้วอ่ะ >> IDOL NOSE << ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่า
Hello Holiday ค่าทุกๆคน แนนมารายงานตัวแล้วจร้า
วันนี้ก็จะมารีวิวจมูกแท่งน้อยๆของแนนเองค่า คือ เมื่อเดือนกุมภาพันธ์ แนนไปงัดดั้งมาที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เป็นประสบการณ์ที่ดีมากๆเลยค่ะ เพราะก่อนทำ แนนค่อนข้างกังวลกับการศัลยกรรม กลัวเจ็บ กลัวจมูกเบี้ยว กลัวทะลุ คิดไปต่างๆนานาเลยค่ะ แต่ในที่สุดก็รวบรวมความกล้าไปทำ เพราะคติที่ว่า คิดช้าก็สวยช้าค่ะ

ก่อนทำดั้งค่า

แนนเลือกทำที่เลอลักษณ์ เพราะว่าเป็น รพ.ใหญ่ แนนมั่นใจว่ามีความปลอดภัยอ่ะค่ะ มีปัญหาอะไรก็ไม่น่ากลัว ด้วยความที่เป็นโรงพยาบาลอะเนอะ เราก็รู้สึกถึงความมั่นใจมากกว่าทำที่คลินิคเล็กๆ (ความเห็นส่วนตัวนะค่า) ก็เลยไม่รอช้าไปจองคิวกับคุณหมอทันทีคะ จมูกที่ทำเป็นทรง ไอดอล-Nose ค่ะ ราคาเบาๆอยู่ที่ 13,900 บาทค่ะ

3 วันค่ะ

15 วัน

ทำกับที่เลอลักษณ์ไม่ต้องกังวลนะคะ เพราะเค้ามียาสลบเบาๆให้เราด้วย ลืมไปเลยอ่ะว่ากำลังผ่าตัดอยู่ เพียงแปปเดียว คุณหมอก็บอกว่าเสร็จแล้วครับ โอ๊ยย เสียงสวรรค์ค่ะ กลับบ้านได้แล้ว ไปดูแลตัวเองต่อ ถามว่าเจ็บไหมแนนว่าไม่นะค่ะ วันแรกนี้ไม่รู้สึกอะไรเลย ด้วยฤทธิ์ยาชา หลังจากนั้นก็ตึงๆหน่วงๆจมูกบ้าง ตามลำดับ แต่มันทนได้ค่ะ ไม่ใข่ว่าทรมาน แนนก็ทานข้าวอะไรปกติ เพียงแต่เลี่ยงของที่คุณหมอห้าม พวกสแลงๆ เป็นต้น ค่ะ

1 เดือนจ้า

ใครที่กังวลว่านั้นนี้ เลิกกังวลได้แล้วค่ะ เก็บเงิน แล้วลุกไปจองคิวกันเลยค่า

โดย: wanniena    เวลา: 2016-7-16 11:40
สวยค่ะ
โดย: sheonfire    เวลา: 2016-8-11 11:52
เปลี่ยนไปเยอะมากเลยค่ะ สโลปจมูกเนียนมากๆ
โดย: panggirl    เวลา: 2016-8-11 15:58
สวยแบบธรรมชาติมากค่ะ ราคารวมค่ายาหรือยังค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2