ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: อยากทำตาสองชั้นแบบอยู่ได้ถาวร ช่วยแนะนำที่เก่งๆ สวยๆ แบบถาวรทีนะคะ [สั่งพิมพ์]

โดย: pahchayas    เวลา: 2016-4-18 22:31
ชื่อกระทู้: อยากทำตาสองชั้นแบบอยู่ได้ถาวร ช่วยแนะนำที่เก่งๆ สวยๆ แบบถาวรทีนะคะ
สวัสดีค่ะ อยากทำตาสองชั้นแบบถาวร ช่วยแนะนำกันหน่อยนะคะ.
โดย: nnn1977    เวลา: 2016-4-19 06:38
ทำแบบกรีดยาวใช่ไหมค่ะที่เรียกว่าถาวร (แต่ความจริงแล้วมันถาวรนะ แต่พอนานๆไปแบบว่าแก่ตัวมันก้อตกแบบพี่ เริ่มจะหาที่เก็บตกหนังตาบนอีกแล้วค่ะ) พี่ทำที่แรกแบบกรีดสั้นกับหมอจำนงค์ รังสิตคลอง2 ส่วนที่ๆ2ไม่ใช่ไปแก้นะค่ะทำใน2ปีถัดมาเพราะหนังตาตกไวมาก ทำกับหมออรรถพร สะพานใหม่ ค่ะ.....ตอนนี้หาที่ๆ3แล้วค่ะ หางตาตรีนกาเริ่มมาเวลายิ้ม ต้องไปหาที่ยอกหนังตาบนอีกแล้วค่ะ ส่วนตัวแล้วอยากให้ดูดีๆค่ะคลีนิคทุกที่ มีปัญหาทุกที่ค่ะไม่ว่าถูกหรือแพง อันนี้แล้วแต่ดวงจริงๆค่ะ ขอให้โชคดีนะคะ
โดย: Daenyryst    เวลา: 2016-4-19 14:46
เราทำกับหมอโอ๋ธนพันธ์ เป็นแบบกรีดแผลเล็กอะค่ะ หลังทำมีแต่คนชมว่าตาสวยค่ะ แล้วก็ไม่เจ็บนะ คุณหมอมือเบามากค่ะ รอยแผลก็แทบๆไม่เป็นเลยค่ะ  บางคนยังไม่รู้เลยว่าทำตามา เพราะดูเป็นธรรมชาตืมาก
โดย: IcezyCrazy    เวลา: 2016-4-19 14:59
เราไม่แนะนำหมอโอ๋ ธนพันธ์นะคะ ทำไม่สวย คนรู้จักไปทำมาก็ไม่เท่ากันด้วย
โดย: หอมมะลิ    เวลา: 2017-7-14 11:12
เพื่อนเราตอนแรกเย็บตาที่ไหนมาไม่รู้ อยู่ได้ประมาณสองปี ที่เย็บหลุดเลยค่ะ สุดท้ายนางต้องมากรีดตากับหมอรวงข้าวถึงจะอยู่ได้นาน ตาสองขั้นธรรมชาติดีด้วย ไม่หลอก

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2