ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ลดแก้มกับหมอกลวัชร์ที่ ดีอาร์เค หมดปัญหาหน้าบานเท่าจอคอม [สั่งพิมพ์]

โดย: zaxx_87    เวลา: 2016-3-13 14:20
ชื่อกระทู้: ลดแก้มกับหมอกลวัชร์ที่ ดีอาร์เค หมดปัญหาหน้าบานเท่าจอคอม
สวัสดีครับ หลังจากประสบการณ์ขี้นเขียงของผม

ผมขอแชร์ให้ทุกๆคน เผื่อเป็นอีกตัวเลือกก็ได้นะครับ ผมชื่อแซ็คครับ

ถ้าพูดถึงศัลยกรรมแล้วผมเองก็ศึกษาหาข้อมูลมาพอสมควร และส่วนตัวผมเองผมเป็นคนที่หน้าบานครับ

ศึกษาหาวิธีแก้ไข้มาหลายวิธีพอสมควร แล้วก็เห็นว่าการผ่าตัดไข้มันที่แก้มน่าจะเป็นวิธีที่ถาวร

ก็เลยตัดสินใจผ่าตัดไข้มันที่แก้มกับคุณหมอกลวัชร์ที่ ดีอาร์เค

ผมเป็นคนมีแก้มแล้วก็ทำให้ผมดูหน้าบานสุดๆ

หลังผ่าตัดไข้มันที่แก้มผมก็ทำตามคำแนะนำของคุณหมอครับรัดหน้าไว้ จะได้หายบวมเร็วหน่อย

ก็มีปวดบ้างแต่ก็กินยาตามที่หมอจัดมานั่นแหละครับ

หลังผ่าตัดไปประมาณเดือนกว่าได้

หน้าผมเริ่มดูมีมิติโครงหน้าชัดขึ้นต่างจากเมื่อก่อนที่มีแต่แก้ม

ปัจจุบันเหมือนผมผอมลง หน้าผมก็ดูได้สัดส่วน ชอบมากๆครับ

แนะนำเลยครับใครที่มีหน้าบวมเหมือนผมลองไปปรึกษาที่ดีอาร์เค เขาได้เลยครับ งานดีมากครับ !

โดย: nuinui58    เวลา: 2016-3-13 17:50
หน้าเปลี่ยนไปมากๆเลยครับ หล่อขึ้นฝุดๆ  ช่วงแรกบวมเยอะไหมครับ รบกวนขอราคาหน่อยครับ หลังไมค์ก็ได้ ขอบคุณครับ
โดย: pimjeab    เวลา: 2016-3-13 22:09
ภาพที่มาลงเป็นการตัดกระพุ้งแก้มเพียงอย่างเดียวเหรอค่ะ    ทำไมเหมือนคางมันยาวกว่าเดิมค่ะ ทำอย่างอื่นเพิ่มปะค่ะ
โดย: pumpui    เวลา: 2016-3-15 15:08
น่าจะโบท๊อกด้วยเปล่าคะ ถ้าตัดกระพุ้งแก้มอย่างเดียว
กล้ามเนื้อช่วงกรามไม่น่าจะหายไปด้วยนะคะ
โดย: zaxx_87    เวลา: 2016-3-18 12:45
nuinui58 ตอบกลับเมื่อ 2016-3-13 17:50
หน้าเปลี่ยนไปมากๆเลยครับ หล่อขึ้นฝุดๆ  ช่วงแรกบวมเย ...

บวมเหมือนผ่าฟันคุดครับ บวมสุดแค่ 3 วันคับ
โดย: zaxx_87    เวลา: 2016-3-18 12:46
pimjeab ตอบกลับเมื่อ 2016-3-13 22:09
ภาพที่มาลงเป็นการตัดกระพุ้งแก้มเพียงอย่างเดียวเหรอ ...

ลดแก้มอย่างเดียวครับ ช่วงที่ทำเหมือนผอมลง หน้าก็เลยดูวีครับ
ส่วนคางไม่ได้ทำครับ
โดย: mikaramimi    เวลา: 2016-3-19 15:50
เลิศมากเลยคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2